453: Difference between revisions
Created page with "== ૪૫૩ - શિલારોપણવિધિ == {| |+૪૫૩ - શિલારોપણવિધિ |- | |રાગ: ભીમપલાસ |- | |( આવ, હે દ..." |
No edit summary |
||
| (4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 57: | Line 57: | ||
|તુજ મંડળી રૂપ મંદિર માટે, ખ્રિસ્ત પાયાનો પથ્થર જ્યાં. | |તુજ મંડળી રૂપ મંદિર માટે, ખ્રિસ્ત પાયાનો પથ્થર જ્યાં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+453 - Shilaaropanavidhi | |||
|- | |||
| | |||
|Raag: Bhimpalaas | |||
|- | |||
| | |||
|( Aav, he daata, sau aashishana - e raage pan gaai shakaay.) | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : Jayanand I Chauhan | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Praarth saath mookel aa shila par, baandh, he Ishvar, tuj mandir; | |||
|- | |||
| | |||
|Shobhaayamaan ne majaboot aa ghar, tuj aashishani thaay shibir. | |||
|- | |||
| | |||
|Mahimaavaan je taarun shubh naam, maane jug jugamaan sau jan; | |||
|- | |||
| | |||
|Hojo mahima evo, aa dhaam, thaay jyaan aa shilaaropan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Khedit kera khed badhaay, paapa-peeditana sandha taap; | |||
|- | |||
| | |||
|Shaanti tana-man keri sadaay, aa mandire tene aap. | |||
|- | |||
| | |||
|Vachano satanaan vaave aa thaam, de phool-phal saune jeevan; | |||
|- | |||
| | |||
|Karaje krapa evi, aa dhaam, thaay jyaan aa shilaaropan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Deen-heen kera naath, Prabhuji, khullaan karaje taaraan dvaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Jaani nij ghar, gaashe stuti, bhoolyaan je je taaraan baal. | |||
|- | |||
| | |||
|Kaareegar jo kushal haathe, ghadashe jeevant paththar hyaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj mandali roop mandir maate, Khrist paayaano paththar jyaan. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj453.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : NETTLETON== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:NETTLETON - Come-thou-fount-of-every-blessing_.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : NETTLETON== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:453 Prath Sath Mukel Aa Shila Par.mp3}}}} | |||