234: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૨૩૪ - ત્રાણ કોણથી મળે?== {| |+૨૩૪ - ત્રાણ કોણથી મળે? |- | |માદરી |- |કર્તા: |થોમ..." |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
| (5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 28: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|શાંતિ જીવને વળે, પાપ વેદના | |શાંતિ જીવને વળે, પાપ વેદના ટળે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 45: | Line 45: | ||
|તો જ ખ્રિસ્ત તારશે, અનંત લાભ ચાખજે. | |તો જ ખ્રિસ્ત તારશે, અનંત લાભ ચાખજે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+234 - Traahn Konathi Male? | |||
|- | |||
| | |||
|Maadari | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Thomabhai Pathabhai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Traahn konathi male? | |||
|- | |||
| | |||
|Paap, shaap hu tahna badhaay konathi bahde? | |||
|- | |||
| | |||
|Shaanti konathi vahde ? Paap konathi tahde? | |||
|- | |||
| | |||
|Mot kaahd svargama pravesh konathi mahde? | |||
|- | |||
|2 | |||
|Traahn Khristathi male, | |||
|- | |||
| | |||
|Paap, shaap tu tahna badhaay Khristathi tahde; | |||
|- | |||
| | |||
|Shaanti jeevane vahde, paap vedana tahde, | |||
|- | |||
| | |||
|Mot ghaat veetata pravesh svargama mahde. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Khrist bhaav raakhaje, | |||
|- | |||
| | |||
|Dusht bhaav, dusht daav, nitya door naakhaje; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist maan taakaje, Khrist vaat bhaakhaje, | |||
|- | |||
| | |||
|To ja Khrist taarashe, anant laabh chaakhaje. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj234.JPG|500px]] | |||
==Media - Maadari Chhand== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:234 Tran Kon _Maadari Chhand.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 22:29, 26 December 2016
૨૩૪ - ત્રાણ કોણથી મળે?
| માદરી | |
| કર્તા: | થોમાભાઈ પાથાભાઈ |
| ૧ | ત્રાણ કોણથી મળે? |
| પાપ, શાપ હું તણાં બધાંય કોણથી બળે? | |
| શાંતિ કોણથી વળે ? પાપ કોણથી ટળે? | |
| મોત કાળ સ્વર્ગમાં પ્રવેશ કોણથી મળે? | |
| ૨ | ત્રાણ ખ્રિસ્તથી મળે, |
| પાપ, શાપ તું તણાં બધાંય ખ્રિસ્તથી ટળે; | |
| શાંતિ જીવને વળે, પાપ વેદના ટળે, | |
| મોત ઘાટ વીતતાં પ્રવેશ સ્વર્ગમાં મળે. | |
| ૩ | ખ્રિસ્ત ભાવ રાખજે, |
| દુષ્ટ ભાવ, દુષ્ટ દાવ, નિત્ય દૂર નાખજે; | |
| ખ્રિસ્ત માન તાકજે, ખ્રિસ્ત વાત ભાખજે, | |
| તો જ ખ્રિસ્ત તારશે, અનંત લાભ ચાખજે. |
Phonetic English
| Maadari | |
| Karta: | Thomabhai Pathabhai |
| 1 | Traahn konathi male? |
| Paap, shaap hu tahna badhaay konathi bahde? | |
| Shaanti konathi vahde ? Paap konathi tahde? | |
| Mot kaahd svargama pravesh konathi mahde? | |
| 2 | Traahn Khristathi male, |
| Paap, shaap tu tahna badhaay Khristathi tahde; | |
| Shaanti jeevane vahde, paap vedana tahde, | |
| Mot ghaat veetata pravesh svargama mahde. | |
| 3 | Khrist bhaav raakhaje, |
| Dusht bhaav, dusht daav, nitya door naakhaje; | |
| Khrist maan taakaje, Khrist vaat bhaakhaje, | |
| To ja Khrist taarashe, anant laabh chaakhaje. |
Image
Media - Maadari Chhand