213: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૨૧૩ - સત દોરનાર== {| |+૨૧૩ - સત દોરનાર |- | |૭ સ્વરો |- | |"Holy Spirit, faithful Guide" |- |Tune: |Wells |- |કર..." |
|||
| (6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 43: | Line 43: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |તે કે'-" આવ ઘેર, ભટકનાર, હું થઈશ તારો દોરનાર." | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
| Line 55: | Line 55: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |તે કે'-" આવ ઘેર, ભટકનાર, હું થઈશ તારો દોરનાર." | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+213 - Sat Dornaar | |||
|- | |||
| | |||
|7 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Holy Spirit, faithful Guide" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|Wells | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|M. M. Wells, | |||
|- | |||
| | |||
|1815-1895 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Fredrick Wood | |||
|- | |||
|1 | |||
|Pavitraatma, sat dor naar, Khristi paas sada re'naar, | |||
|- | |||
| | |||
|Taara haathe dori le, rahnma musaaphar chheeae; | |||
|- | |||
| | |||
|Harsh kare thaakela man, jyaare suhne saad preetvaan, | |||
|- | |||
| | |||
|je ke'- "aava gher, bhatakanaar, hu thaeesh taaro dornaar." | |||
|- | |||
|2 | |||
|Pavitraatma madadgaar, priya mitra saath rahenaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhatakata musaaphari par shak ne beekama tyaag na kar; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaare mano nirbahd thaay, tophaanthi aasha pan jaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Te ke'- "aav gher, bhataknaar, hu thaeesh taaro dornaar." | |||
|- | |||
|3 | |||
|Shramana dino poora thaay, tyaare ame niroopaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj par aasha raakheeye, chhootkaani vaat joeeae; | |||
|- | |||
| | |||
|Motni nadi ootareeye, Khrist par aadhaar raakheeae, | |||
|- | |||
| | |||
|Te ke'- "aav gher, bhataknaar, hu thaeesh taaro dornaar." | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj213.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Wells ( Faithful Guide ) - Sung By Lerryson Wilson== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:213.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 23:57, 30 September 2021
૨૧૩ - સત દોરનાર
| ૭ સ્વરો | |
| "Holy Spirit, faithful Guide" | |
| Tune: | Wells |
| કર્તા: | એમ. એમ. વેલ્સ, |
| ૧૮૧૫-૧૮૯૫ | |
| અનુ. : | ફેડરિક વુડ |
| ૧ | પવિત્રાત્મા, સત દોરનાર, ખ્રિસ્તી પાસ સદા રે'નાર, |
| તારા હાથે દોરી લે, રણમાં મુસાફર છીએ; | |
| હર્ષ કરે થાકેલાં મન, જ્યારે સુણે સાદ પ્રીતવાન, | |
| જે કે'-" આવ ઘેર, ભટકનાર, હું થઈશ તારો દોરનાર." | |
| ૨ | પવિત્રાત્મા મદદગાર, પ્રિય મિત્ર સાથ રહેનાર, |
| ભટકતાં મુસાફરી પર શક ને બીકમાં ત્યાગ ન કર; | |
| જ્યારે મનો નિર્બળ થાય, તોફાનથી આશા પણ જાય, | |
| તે કે'-" આવ ઘેર, ભટકનાર, હું થઈશ તારો દોરનાર." | |
| ૩ | શ્રમના દિનો પૂરા થાય, ત્યારે અમે નિરૂપાય, |
| તુજ પર આશા રાખીએ, છૂટકાની વાટ જોઈએ; | |
| મોતની નદી ઊતરીએ, ખ્રિસ્ત પર આધાર રાખીએ, | |
| તે કે'-" આવ ઘેર, ભટકનાર, હું થઈશ તારો દોરનાર." |
Phonetic English
| 7 Svaro | |
| "Holy Spirit, faithful Guide" | |
| Tune: | Wells |
| Karta: | M. M. Wells, |
| 1815-1895 | |
| Anu. : | Fredrick Wood |
| 1 | Pavitraatma, sat dor naar, Khristi paas sada re'naar, |
| Taara haathe dori le, rahnma musaaphar chheeae; | |
| Harsh kare thaakela man, jyaare suhne saad preetvaan, | |
| je ke'- "aava gher, bhatakanaar, hu thaeesh taaro dornaar." | |
| 2 | Pavitraatma madadgaar, priya mitra saath rahenaar, |
| Bhatakata musaaphari par shak ne beekama tyaag na kar; | |
| Jyaare mano nirbahd thaay, tophaanthi aasha pan jaay, | |
| Te ke'- "aav gher, bhataknaar, hu thaeesh taaro dornaar." | |
| 3 | Shramana dino poora thaay, tyaare ame niroopaay, |
| Tuj par aasha raakheeye, chhootkaani vaat joeeae; | |
| Motni nadi ootareeye, Khrist par aadhaar raakheeae, | |
| Te ke'- "aav gher, bhataknaar, hu thaeesh taaro dornaar." |
Image
Media - Hymn Tune : Wells ( Faithful Guide ) - Sung By Lerryson Wilson