203: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૨૦૩ - તારનાર== {| |+૨૦૩ - તારનાર |- |કર્તા: |સી. એમ. જસ્ટીન |- | |ટેક "ભવસાગરમાં" ..." |
No edit summary |
||
| (17 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 6: | Line 6: | ||
|સી. એમ. જસ્ટીન | |સી. એમ. જસ્ટીન | ||
|- | |- | ||
| | |ટેક : | ||
| | |"ભવસાગરમાં" મળિયો મારો તારણહાર, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 19: | Line 19: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|વિધવિધ | |વિધવિધ ઘાથી ખૂબ ઘવાતો; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 37: | Line 37: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|દુ: | |દુ:ખિયા પાપીને સુખ દઈને, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 48: | Line 48: | ||
|એ તો તારક ઈસુ મારો તારણહાર. ભવસાગરમાં. | |એ તો તારક ઈસુ મારો તારણહાર. ભવસાગરમાં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+203 - Taaranaar | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|S. M. Justin | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|"Bhavsaagarma" Madiyo Maaro Taaranhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Doobato dekhi dhasiyo, maaro taaranhaar. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Bhavsaagara maahe aj tanaato, | |||
|- | |||
| | |||
|Tikshan khadakoma athadaato, | |||
|- | |||
| | |||
|Vidhvidh dhaathi khoob dhavaato; | |||
|- | |||
| | |||
|Pakadyo maaro haath, maaro taaranhaar. Bhavsaagarma. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jagroopi mahaasaagar maahe, | |||
|- | |||
| | |||
|Paap, parikshan che bahu jyaae, | |||
|- | |||
| | |||
|Lapataayelo hu pan tyaae; | |||
|- | |||
| | |||
|Uuchaki lidho mujhne, maaro taaranhaar. Bhavsaagarma. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Dukhiyaa paapine sukh daine, | |||
|- | |||
| | |||
|Paap, maran sahu maathe laine, | |||
|- | |||
| | |||
|Yagya karyo thambh upar jaine; | |||
|- | |||
| | |||
|Ae to taarak Isu maaro taaranhaar. Bhavsaagarma. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj203.JPG|500px]] | |||
== Media - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:203 Bhav Sagar ma Maliyo_Cassette.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:203 Bhav Sagar Ma Maliyo_Manu Bhai+.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:203 Bhav Sagar Ma Maliyo_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Kalavati== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:203 Bhav Sagar Ma Maliyo_Johnson Mama.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 21:30, 8 January 2025
૨૦૩ - તારનાર
| કર્તા: | સી. એમ. જસ્ટીન |
| ટેક : | "ભવસાગરમાં" મળિયો મારો તારણહાર, |
| ડૂબતો દેખી ધસિયો, મારો તારણહાર. | |
| ૧ | ભવસાગર માંહે જ તણાતો, |
| તીક્ષ્ણ ખડકોમાં અથડાતો, | |
| વિધવિધ ઘાથી ખૂબ ઘવાતો; | |
| પકડયો મારો હાથ, મારો તારણહાર. ભવસાગરમાં. | |
| ૨ | જગરૂપી મહાસાગર માંહે, |
| પાપ, પરીક્ષણ છે બહુ જ્યાંએ, | |
| લપટાયેલો હું પણ ત્યાંએ; | |
| ઊંચકી લીધો મુજને, મારો તારણહાર. ભવસાગરમાં. | |
| ૩ | દુ:ખિયા પાપીને સુખ દઈને, |
| પાપ, મરણ સહુ માથે લઈને, | |
| યજ્ઞ કર્યો થંભ ઉપર જઈને; | |
| એ તો તારક ઈસુ મારો તારણહાર. ભવસાગરમાં. |
Phonetic English
| Kartaa: | S. M. Justin |
| Tek : | "Bhavsaagarma" Madiyo Maaro Taaranhaar, |
| Doobato dekhi dhasiyo, maaro taaranhaar. | |
| 1 | Bhavsaagara maahe aj tanaato, |
| Tikshan khadakoma athadaato, | |
| Vidhvidh dhaathi khoob dhavaato; | |
| Pakadyo maaro haath, maaro taaranhaar. Bhavsaagarma. | |
| 2 | Jagroopi mahaasaagar maahe, |
| Paap, parikshan che bahu jyaae, | |
| Lapataayelo hu pan tyaae; | |
| Uuchaki lidho mujhne, maaro taaranhaar. Bhavsaagarma. | |
| 3 | Dukhiyaa paapine sukh daine, |
| Paap, maran sahu maathe laine, | |
| Yagya karyo thambh upar jaine; | |
| Ae to taarak Isu maaro taaranhaar. Bhavsaagarma. |
Image
Media - Sung By C.Vanveer
Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod
Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Kalavati