434: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૪૩૪ - લગ્નપ્રસંગે ગાવાનું == {| |+૪૩૪ - લગ્નપ્રસંગે ગાવાનું |- | |વોળ |- |ટે..." |
|||
| (9 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 5: | Line 5: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | | ધોળ | ||
|- | |- | ||
|ટેક : | |ટેક : | ||
| Line 72: | Line 72: | ||
|પિતા, પુત્ર, પવિત્ર આત્મા, રહેજો સંગ તમોમાં સદાય; પ્રભુ. | |પિતા, પુત્ર, પવિત્ર આત્મા, રહેજો સંગ તમોમાં સદાય; પ્રભુ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+434 - Lagnaprasange Gaavaanun | |||
|- | |||
| | |||
|Dhol | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Deve nar naareenun jodun jodiyun, emaan uttam arth dekhaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, aashish aapajo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jaganaan vaanaanno upabhog paamataan sada saaraan sanpeelaan ja thaay; Prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ekamek saathe preetie chaale, saacha bandhanamaan rahe sadaay; Prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prabhu, jodun jode jo tun pote, e to ati sundar dekhaay; Prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Gharadvaarani raksha Prabhu kare tyaare sarv saphal ja thaay; Prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Jagamaan jyaan lag jeeve aa jodun, sukhadukhamaan thajo sahaay; Prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Sarv roodaan kaamomaan phale ghanaan, jemaan tuj mahima ja dekhaay; Prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Pavitrataanun tej deese ghanun, jemaan Isunun naam vakhanaay; Prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|8 | |||
|Sarv sadgunomaan vraddhi paamajo, jemaan sat vishvaas janaay; Prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|9 | |||
|Taari sarv sabha vishe maageeye, sat bhaktimaan vadho sadaay; Prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|10 | |||
|Pita, putr, pavitra Atma, rahejo sang tamomaan sadaay; Prabhu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj434.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel By Mr. Nelson R Christian (CTM) == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:434 Deve Nar Nari Nu Jodu Jodi u Johnson Mama Cassette By Nelson R Christian.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 02:34, 25 February 2025
૪૩૪ - લગ્નપ્રસંગે ગાવાનું
| ધોળ | |
| ટેક : | દેવે નર નારીનું જોડું જોડિયું, એમાં ઉત્તમ અર્થ દેખાય; |
| પ્રભુ, આશિષ આપજો. | |
| ૧ | જગનાં વાનાંનો ઉપભોગ પામતાં સદા સારાં સંપીલાં જ થાય; પ્રભુ. |
| ૨ | એકમેક સાથે પ્રીતિએ ચાલે, સાચા બંધનમાં રહે સદાય; પ્રભુ. |
| ૩ | પ્રભુ, જોડું જોડે જો તું પોતે, એ તો અતિ સુંદર દેખાય; પ્રભુ. |
| ૪ | ઘરદ્વારની રક્ષા પ્રભુ કરે ત્યારે સર્વ સફળ જ થાય; પ્રભુ. |
| ૫ | જગમાં જ્યાં લગ જીવે આ જોડું, સુખદુ:ખમાં થજો સહાય; પ્રભુ. |
| ૬ | સર્વ રૂડાં કામોમાં ફળે ઘણાં, જેમાં તુજ મહિમા જ દેખાય; પ્રભુ. |
| ૭ | પવિત્રતાનું તેજ દીસે ઘણું, જેમાં ઈસુનું નામ વખણાય; પ્રભુ. |
| ૮ | સર્વ સદ્ગુણોમાં વૃદ્ધિ પામજો, જેમાં સત વિશ્વાસ જણાય; પ્રભુ. |
| ૯ | તારી સર્વ સભા વિષે માગીએ, સત ભક્તિમાં વધો સદાય; પ્રભુ. |
| ૧૦ | પિતા, પુત્ર, પવિત્ર આત્મા, રહેજો સંગ તમોમાં સદાય; પ્રભુ. |
Phonetic English
| Dhol | |
| Tek : | Deve nar naareenun jodun jodiyun, emaan uttam arth dekhaay; |
| Prabhu, aashish aapajo. | |
| 1 | Jaganaan vaanaanno upabhog paamataan sada saaraan sanpeelaan ja thaay; Prabhu. |
| 2 | Ekamek saathe preetie chaale, saacha bandhanamaan rahe sadaay; Prabhu. |
| 3 | Prabhu, jodun jode jo tun pote, e to ati sundar dekhaay; Prabhu. |
| 4 | Gharadvaarani raksha Prabhu kare tyaare sarv saphal ja thaay; Prabhu. |
| 5 | Jagamaan jyaan lag jeeve aa jodun, sukhadukhamaan thajo sahaay; Prabhu. |
| 6 | Sarv roodaan kaamomaan phale ghanaan, jemaan tuj mahima ja dekhaay; Prabhu. |
| 7 | Pavitrataanun tej deese ghanun, jemaan Isunun naam vakhanaay; Prabhu. |
| 8 | Sarv sadgunomaan vraddhi paamajo, jemaan sat vishvaas janaay; Prabhu. |
| 9 | Taari sarv sabha vishe maageeye, sat bhaktimaan vadho sadaay; Prabhu. |
| 10 | Pita, putr, pavitra Atma, rahejo sang tamomaan sadaay; Prabhu. |
Image
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel By Mr. Nelson R Christian (CTM)