191: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૯૧ - ગરજ પૂરી પાડનાર ઈસુ== {| |+૧૯૧ - ગરજ પૂરી પાડનાર ઈસુ |- | |૭, ૬ સ્વરો |- | |"..." |
|||
| (11 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 19: | Line 19: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|રાખે છે દઢ તે મુજ પાય, | |રાખે છે દઢ તે મુજ પાય, ખપ પૂરા પાડનાર. | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
| Line 51: | Line 51: | ||
|મુજિત સાધી દીધું દાન, ખપ પૂરા પાડનાર. | |મુજિત સાધી દીધું દાન, ખપ પૂરા પાડનાર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+191 - Garaj Poori Paadnaar Isu | |||
|- | |||
| | |||
|7, 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Jesus Christ is made to me all I need" | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|C. P. Jones | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Karkhaaji Keshavjibhai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu sandhu che sadaay, khap poora te paadnaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Raakhe che dradh te mujh paay, khap poora paadnaar. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Nyaayipanu, paraakram, gyaan, pavitraai sarvakaal, | |||
|- | |||
| | |||
|Khandi lai didhu varadaan, khap poora paadnaar. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Motathi te khandi lenaar, khap poora te paadnaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Thambh par thayo che maranaar, khap poora paadnaar. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Taju nahi kadi taaranaar, khap poora te paadnaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Nij sevakane nahi tajnaar, khap poora paadnaar. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Bhandaar te ati mulyavaan, khap poora te paadnaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Kidho shuddh, karaavi snaan, khap poora paadnaar. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Halvaan thaajo mahimaavaan, khap poora te paadnaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Mukti saadhi didhu daan, khap poora paadnaar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj191.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : All I Need - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:191.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : All I Need - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:All I Need +Jesus Christ is made to me_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
Latest revision as of 20:55, 21 September 2021
૧૯૧ - ગરજ પૂરી પાડનાર ઈસુ
| ૭, ૬ સ્વરો | |
| "Jesus Christ is made to me all I need" | |
| કર્તા: | સી. પી. જોન્સ |
| અનુ. : | હરખાજી કેશવજીભાઈ |
| ૧ | ઈસુ સંધું છે સદાય, ખપ પૂરા તે પાડનાર, |
| રાખે છે દઢ તે મુજ પાય, ખપ પૂરા પાડનાર. | |
| ટેક: | ન્યાયીપણું, પરાક્રમ, જ્ઞાન, પવિત્રાઈ સર્વકાળ, |
| ખંડી લઈ દીધું વરદાન, ખપ પૂરા પાડનાર. | |
| ૨ | મોતથી તે ખંડી લેનાર, ખપ પૂરા તે પાડનર, |
| થંભ પર થયો છે મરનાર, ખપ પૂરા પાડનાર. | |
| ૩ | તજું નહિ કદી તારનાર, ખપ પૂરા તે પાડનર, |
| નિજ સેવકને નહિ તજનાર, ખપ પૂરા પાડનાર. | |
| ૪ | ભંડાર તે અતિ મૂલ્યવાન, ખપ પૂરા તે પાડનર, |
| કીધો શુદ્ધ, કરાવી સ્નાન, ખપ પૂરા પાડનાર. | |
| ૫ | હલવાન થાજો મહિમાવાન, ખપ પૂરા તે પાડનર, |
| મુજિત સાધી દીધું દાન, ખપ પૂરા પાડનાર. |
Phonetic English
| 7, 6 Swaro | |
| "Jesus Christ is made to me all I need" | |
| Kartaa: | C. P. Jones |
| Anu. : | Karkhaaji Keshavjibhai |
| 1 | Isu sandhu che sadaay, khap poora te paadnaar, |
| Raakhe che dradh te mujh paay, khap poora paadnaar. | |
| Tek: | Nyaayipanu, paraakram, gyaan, pavitraai sarvakaal, |
| Khandi lai didhu varadaan, khap poora paadnaar. | |
| 2 | Motathi te khandi lenaar, khap poora te paadnaar, |
| Thambh par thayo che maranaar, khap poora paadnaar. | |
| 3 | Taju nahi kadi taaranaar, khap poora te paadnaar, |
| Nij sevakane nahi tajnaar, khap poora paadnaar. | |
| 4 | Bhandaar te ati mulyavaan, khap poora te paadnaar, |
| Kidho shuddh, karaavi snaan, khap poora paadnaar. | |
| 5 | Halvaan thaajo mahimaavaan, khap poora te paadnaar, |
| Mukti saadhi didhu daan, khap poora paadnaar. |
Image
Media - Hymn Tune : All I Need - Sung By Mr.Samuel Macwan