399: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૯૯ - આખી વાટ દીસે છે ઈસુ == {| |+૩૯૯ - આખી વાટ દીસે છે ઈસુ |- |૧ |યાત્રા માર..." |
|||
| (8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 39: | Line 39: | ||
|ગાજી રહેશે આકાશી સ્થાન, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ. | |ગાજી રહેશે આકાશી સ્થાન, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+399 - Aakhi Vaat Dise Che Isu | |||
|- | |||
|1 | |||
|Yaatra maari che siyon bhani, aakhi vaat dise che Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Aa vaat prakaashe che ghani, aakhi vaat dise che Isu | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isu, Isu, haa, aakhi vaat dise che Isu. (2) | |||
|- | |||
|2 | |||
|Musaafar keva sukhi che ! aakhi vaat dise che Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Dilaaso bhaari paame te, aakhi vaat dise che Isu | |||
|- | |||
|3 | |||
|Chadhe dukhona vaadad jo, aakhi vaat dise che Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Shodhe te desh jyaa nathi bho, aakhi vaat dise che Isu. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Po'chi sandhaa tyaa gaashe gaan, aakhi vaat dise che Isu; | |||
|- | |||
| | |||
|Gaajee raheshe aakaashi sthaan, aakhi vaat dise che Isu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj399.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : I'm on my journey up Zion's hill - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:399 Yatra Mari Chhe_Cassette.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 22:33, 15 March 2017
૩૯૯ - આખી વાટ દીસે છે ઈસુ
| ૧ | યાત્રા મારી છે સિયોન ભણી, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ; |
| આ વાટ પ્રકાશે છે ઘણી, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ | |
| ટેક: | ઈસુ, ઈસુ, હા, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ. (૨) |
| ૨ | મુસાફર કેવા સુખી છે ! આખી વાટ દીસે છે ઈસુ; |
| દિલાસો ભારી પામે તે, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ | |
| ૩ | ચઢે દુ:ખોનાં વાદળ જો, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ; |
| શોધે તે દેશ જ્યાં નથી ભો, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ. | |
| ૪ | પો'ચી સંધાં ત્યાં ગાશે ગાન, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ; |
| ગાજી રહેશે આકાશી સ્થાન, આખી વાટ દીસે છે ઈસુ. |
Phonetic English
| 1 | Yaatra maari che siyon bhani, aakhi vaat dise che Isu; |
| Aa vaat prakaashe che ghani, aakhi vaat dise che Isu | |
| Tek: | Isu, Isu, haa, aakhi vaat dise che Isu. (2) |
| 2 | Musaafar keva sukhi che ! aakhi vaat dise che Isu; |
| Dilaaso bhaari paame te, aakhi vaat dise che Isu | |
| 3 | Chadhe dukhona vaadad jo, aakhi vaat dise che Isu; |
| Shodhe te desh jyaa nathi bho, aakhi vaat dise che Isu. | |
| 4 | Po'chi sandhaa tyaa gaashe gaan, aakhi vaat dise che Isu; |
| Gaajee raheshe aakaashi sthaan, aakhi vaat dise che Isu. |
Image
Media - Hymn Tune : I'm on my journey up Zion's hill - Sung By C.Vanveer