378: Difference between revisions
Created page with "== ૩૭૮ - શેતાન સામે યુદ્ધમાં ચાલો == {| |+૩૭૮ - શેતાન સામે યુદ્ધમાં ચાલો |- |..." |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
| (6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|યુદ્ધ ભારે છે ખચીત લો | |યુદ્ધ ભારે છે ખચીત લો હથિયારો દેવનાં, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 44: | Line 44: | ||
|પહેરીને આગળ વધો, જય જય હાલેલૂયા. | |પહેરીને આગળ વધો, જય જય હાલેલૂયા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+378 - Shetaan Saame Yuddhamaa Chaalo | |||
|- | |||
|1 | |||
|Chaalo, Khristana sainiko yuddhamaa aaje jaeeye, | |||
|- | |||
| | |||
|Shetaan saame yuddh kari, jagane jeeti laeeye. | |||
|- | |||
| | |||
|Juo, loko paapana bandhane bandhaaya, | |||
|- | |||
| | |||
|Bandhan todi naakheeshu, jay jay hallelujah. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Suno Khristaachaareeo, Isunun pharamaan aa, | |||
|- | |||
| | |||
|Sarv deshamaa jaeene, prasaaro suvaarta, | |||
|- | |||
| | |||
|Yuddh bhaare chhe khacheet lo hathiyaaro devanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu aapano aagevaan, jay jay hallelujah. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Baandho sainiko shoora, satyataathi kamar, | |||
|- | |||
| | |||
|Pahereene oobha raho, nyaayeepanaanu bakhtar, | |||
|- | |||
| | |||
|Shaantiroop suvartaani, taiyaareeroop jodaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Pahereene aagal vadho, jay jay hallelujah. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj378.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:378 Chalo Khrist Na Sainiko_Traditional Tune.mp3}}}} | |||