374: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૭૪ - આનંદના કારણો == {| |+૩૭૪ - આનંદના કારણો |- |ટેક: |આનંદ ઉર છે રે મુજને ..." |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
| (5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 87: | Line 87: | ||
|આનંદ. | |આનંદ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+374 - Aanandana Kaarano | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Anand ur chhe re mujane maliyo taaranahaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Maara naathani re karuna thai chhe aparanpaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Bhavasagarmaa re maaru naav thayo te naath; | |||
|- | |||
| | |||
|Deetho doobato re prabhauye jhaalyo maaro haath. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Paap nivaariyaa re prabhauye muj par aani re'm; | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan aapiyu re prabhauye muj par raakhi prem | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Dev dayaaluye re mujane kariyo teno baal; | |||
|- | |||
| | |||
|Raakhe premathi re e to nit maari sambhaal. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Prabhauye aapiyo re mujane aaditano shubh vaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Sevaabhaktina re aapya dhaara raakhi pyaar. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Granth deedho mane re te to muj ajavaala maat; | |||
|- | |||
| | |||
|Thaeene bhomiyo re e to dekhaade chhe vaat. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Svargi vaatamaa re maaro kevo rudo saath; | |||
|- | |||
| | |||
|Preeti dorashe re mujane hete maaro naath. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Ante aapashe re mujane swargbhuvanmaa vaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Svargi dhaamamaa re Isu maaro chhe ullaas. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj374A.JPG|500px]] | |||
==Image== | |||
[[File:Guj374B.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:374 Anand Ur Che Re Muj Ne_Traditional Tune.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Kalavati== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:374 Anand Ur Che Re Muj Ne_Johnson Mama_Cassette__.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 08:01, 23 January 2017
૩૭૪ - આનંદના કારણો
| ટેક: | આનંદ ઉર છે રે મુજને મળિયો તારણહાર; |
| મારા નાથની રે કરુણા થઈ છે અપરંપાર. | |
| ૧ | ભવસાગરમાં રે મારું નાવ થયો તે નાથ; |
| દીઠો દૂબતો રે પ્રભુએ ઝાલ્યો માારો હાથ. | |
| આનંદ. | |
| ૨ | પાપ નિવારિયાં રે પ્રભુએ મુજ પર આણી રે'મ; |
| જીવન આપિયું રે પ્રભુએ મુજ પર રાખી પ્રેમ | |
| આનંદ. | |
| ૩ | દેવ દયાળુએ રે મુજને કરિયો તેનો બાળ; |
| રાખે પ્રેમથી રે એ તો નિત મારી સંભાળ. | |
| આનંદ. | |
| ૪ | પ્રભુએ આપિયો રે મુજને આદિતનો શુભ વાર; |
| સેવાભક્તિના રે આપ્યા ધારા રાખી પ્યાર. | |
| આનંદ. | |
| ૫ | ગ્રંથ દીધો મને રે તે તો મુજ અજવાળા માટ; |
| થઈને ભોમિયો રે એ તો દેખાડે છે વાટ. | |
| આનંદ | |
| ૬ | સ્વર્ગી વાટમાં રે મારો કેવો રૂડો સાથ; |
| પ્રીતિ દોરશે રે મુજને હેતે મારો નાથ. | |
| આનંદ. | |
| ૭ | અંતે આપશે રે મુજને સ્વર્ગભુવનમાં વાસ; |
| સ્વર્ગી ધામમાં રે ઈસુ મારો છે ઉલ્લાસ. | |
| આનંદ. |
Phonetic English
| Tek: | Anand ur chhe re mujane maliyo taaranahaar; |
| Maara naathani re karuna thai chhe aparanpaar. | |
| 1 | Bhavasagarmaa re maaru naav thayo te naath; |
| Deetho doobato re prabhauye jhaalyo maaro haath. | |
| Anand. | |
| 2 | Paap nivaariyaa re prabhauye muj par aani re'm; |
| Jeevan aapiyu re prabhauye muj par raakhi prem | |
| Anand. | |
| 3 | Dev dayaaluye re mujane kariyo teno baal; |
| Raakhe premathi re e to nit maari sambhaal. | |
| Anand. | |
| 4 | Prabhauye aapiyo re mujane aaditano shubh vaar; |
| Sevaabhaktina re aapya dhaara raakhi pyaar. | |
| Anand. | |
| 5 | Granth deedho mane re te to muj ajavaala maat; |
| Thaeene bhomiyo re e to dekhaade chhe vaat. | |
| Anand | |
| 6 | Svargi vaatamaa re maaro kevo rudo saath; |
| Preeti dorashe re mujane hete maaro naath. | |
| Anand. | |
| 7 | Ante aapashe re mujane swargbhuvanmaa vaas; |
| Svargi dhaamamaa re Isu maaro chhe ullaas. | |
| Anand. |
Image
Image
Media - Traditional Tune
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Kalavati