348: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૪૮ - વહાલું નામ == {| |+૩૪૮ - વહાલું નામ |- |૧ |ચાહું બહુ સાંભળવા નામ એક, ચ..." |
|||
| (6 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 47: | Line 47: | ||
|હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! ગાઈશ તેને ચરણ. | |હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! ગાઈશ તેને ચરણ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+348 - Vahaalu Naam | |||
|- | |||
|1 | |||
|Chaahu bahu saambhalava naam ek, chaahu bahu gaava te, | |||
|- | |||
| | |||
|Te soor laage madhur adhik, jagamaa te misht naam chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Hu Isune chaahu (3), teni chhe muj par preet. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Te mane kahe taaranaarani preet, marel muj mukti maat; | |||
|- | |||
| | |||
|Te mane kahe vahel shonit je chhe paapine saat. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Te mane kahe baapano bhandaar je chhe dar divas maat; | |||
|- | |||
| | |||
|Jo hu jaau koi maarg andhaar, prakash de aakhi vaat. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Te mane kahe ek jan vishe, je dukhi muj dukhamaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Te dukhomaa rahi muj paase le bhaag sau sankatamaa. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Te mane leshe svargamaa, ha, aave jyaare maran; | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah ! Hallelujah ! Gaaeesh tene charan. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj348.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : C.M. WITH Chorus== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:C.M. WITH Chorus + There Is A Name I Love-Trad-PipeLC-128-CAM.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : C.M. WITH Chorus - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:348 Chahu Bhau Sambhalva Nam Ek_Cassette.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 22:22, 15 March 2017
૩૪૮ - વહાલું નામ
| ૧ | ચાહું બહુ સાંભળવા નામ એક, ચાહું બહુ ગાવા તે, |
| તે સૂર લાગે મધુર અધિક, જગમાં તે મિષ્ટ નામ છે. | |
| ટેક: | હું ઈસુને ચાહું (૩), તેની છે મુજ પર પ્રીત. |
| ૨ | તે મને કહે તારનારની પ્રીત, મરેલ મુજ મુક્તિ માટ; |
| તે મને કહે વહેલ શોણિત જે છે પાપીને સાટ. | |
| ૩ | તે મને કહે બાપનો ભંડાર જે છે દર દિવસ માટ; |
| જો હું જાઉં કોઈ માર્ગ અંધાર, પ્રકાશ દે આખી વાટ. | |
| ૪ | તે મને કહે એક જણ વિષે, જે દુ:ખી મુજ દુ:ખમાં; |
| તે દુ:ખોમાં રહી મુજ પાસે લે ભાગ સૌ સંકટમાં. | |
| ૫ | તે મને લેશે સ્વર્ગમાં, હા, આવે જ્યારે મરણ; |
| હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! ગાઈશ તેને ચરણ. |
Phonetic English
| 1 | Chaahu bahu saambhalava naam ek, chaahu bahu gaava te, |
| Te soor laage madhur adhik, jagamaa te misht naam chhe. | |
| Tek: | Hu Isune chaahu (3), teni chhe muj par preet. |
| 2 | Te mane kahe taaranaarani preet, marel muj mukti maat; |
| Te mane kahe vahel shonit je chhe paapine saat. | |
| 3 | Te mane kahe baapano bhandaar je chhe dar divas maat; |
| Jo hu jaau koi maarg andhaar, prakash de aakhi vaat. | |
| 4 | Te mane kahe ek jan vishe, je dukhi muj dukhamaa; |
| Te dukhomaa rahi muj paase le bhaag sau sankatamaa. | |
| 5 | Te mane leshe svargamaa, ha, aave jyaare maran; |
| Hallelujah ! Hallelujah ! Gaaeesh tene charan. |
Image
Media - Hymn Tune : C.M. WITH Chorus
Media - Hymn Tune : C.M. WITH Chorus - Sung By C.Vanveer