323: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૨૩ - અથાગ દયા == {| |+૩૨૩ - અથાગ દયા |- |૧ |ઊંડી દયા ! શું મુજ પર ? મુજ સમ મુખ..." |
No edit summary |
||
| (7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સુણ્યો નહિ તેનો પોકાર, દુભાવ્યો | |સુણ્યો નહિ તેનો પોકાર, દુભાવ્યો હજારો વાર. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 32: | Line 32: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ખાતરી થઈ પ્રભુ છે | |ખાતરી થઈ પ્રભુ છે પ્રીત, ઈસુ રડે, ચાહે નિત. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
|૫ | |૫ | ||
|મારા તારનાર, તારું ઉર દયા વડે | |મારા તારનાર, તારું ઉર દયા વડે છે ભરપૂર; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સાંભળ પ્રાર્થ, કર અંગીકાર, ને પાપો ભૂંસ બેસુમાર. | |સાંભળ પ્રાર્થ, કર અંગીકાર, ને પાપો ભૂંસ બેસુમાર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+323 - Athaag Daya | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Oondi daya ! Shu muj par ? Muj sam mukhy paapi par ? | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuno shu bhaare kop maara parathi thaay alop ? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Me todaya prabhuna nem, ganakaaryo nahi teno prem; | |||
|- | |||
| | |||
|Sunyo nahi teno pokaar, dubhaavyo hajaaro vaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Haal pastaavik de tu man, paap maate karu rudan; | |||
|- | |||
| | |||
|Aadaai kero tyaag karu, Isu par vishvaas dharun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Taaranaar oobho chhe muj maat, ghaavaala prasaare haath; | |||
|- | |||
| | |||
|Khaatari thai prabhu chhe preet, Isu rade, chaahe nit. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Maara taaranaar, taaru ur daya vade che bharapoor; | |||
|- | |||
| | |||
|Saambhal praarth, kar angeekaar, ne paapo bhoons besumaar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj323.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Pleyel== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Pleyel + Depth of Mercy ! Can There Be + Chris Fleischer, Pipe Organ- Children Of The Heavenly King -.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Pleyel - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:323_Undi_Dya_Su_Muj_Par_Pleyel_Cassette_Vanveer.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Seymour== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Seymour + Depth Of Mercy-Pipe01C-128-CAM_1172914497.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 23:59, 25 August 2019
૩૨૩ - અથાગ દયા
| ૧ | ઊંડી દયા ! શું મુજ પર ? મુજ સમ મુખ્ય પાપી પર ? |
| પ્રભુનો શું ભારે કોપ મારા પરથી થાય અલોપ ? | |
| ૨ | મેં તોડયા પ્રભુના નેમ, ગણકાર્યો નહિ તેનો પ્રેમ; |
| સુણ્યો નહિ તેનો પોકાર, દુભાવ્યો હજારો વાર. | |
| ૩ | હાલ પસ્તાવિક દે તું મન, પાપ માટે કરું રુદન; |
| આડાઈ કેરો ત્યાગ કરું, ઈસુ પર વિશ્વાસ ધરું. | |
| ૪ | તારનાર ઊભો છે મુજ માટ, ઘાવાળા પ્રસારે હાથ; |
| ખાતરી થઈ પ્રભુ છે પ્રીત, ઈસુ રડે, ચાહે નિત. | |
| ૫ | મારા તારનાર, તારું ઉર દયા વડે છે ભરપૂર; |
| સાંભળ પ્રાર્થ, કર અંગીકાર, ને પાપો ભૂંસ બેસુમાર. |
Phonetic English
| 1 | Oondi daya ! Shu muj par ? Muj sam mukhy paapi par ? |
| Prabhuno shu bhaare kop maara parathi thaay alop ? | |
| 2 | Me todaya prabhuna nem, ganakaaryo nahi teno prem; |
| Sunyo nahi teno pokaar, dubhaavyo hajaaro vaar. | |
| 3 | Haal pastaavik de tu man, paap maate karu rudan; |
| Aadaai kero tyaag karu, Isu par vishvaas dharun. | |
| 4 | Taaranaar oobho chhe muj maat, ghaavaala prasaare haath; |
| Khaatari thai prabhu chhe preet, Isu rade, chaahe nit. | |
| 5 | Maara taaranaar, taaru ur daya vade che bharapoor; |
| Saambhal praarth, kar angeekaar, ne paapo bhoons besumaar. |
Image
Media - Hymn Tune : Pleyel
Media - Hymn Tune : Pleyel - Sung By C.Vanveer
Media - Hymn Tune : Seymour