320: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૨૦ - મારું દર્શન થા == {| |+૩૨૦ - મારું દર્શન થા |- |૧ |દર્શન થા મારું, હ્ર..." |
|||
| (8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 33: | Line 33: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|તું મારું બખ્તર, લડવાને | |તું મારું બખ્તર, લડવાને તરવાર; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 70: | Line 70: | ||
|સ ર્વા ધિ કા રી, તું દર્શન દે ત્યાં. | |સ ર્વા ધિ કા રી, તું દર્શન દે ત્યાં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+320 - Maaru Darshan Tha | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Darshan tha maaru, hradayana dhani; | |||
|- | |||
| | |||
|Tane ja hu jaanun, nahi bijo koi, | |||
|- | |||
| | |||
|Maaro vichaar tu raatre ke dahaade, | |||
|- | |||
| | |||
|Oonghun ke jaagu, hu tuj ajavaade. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tun maaru vachan, buddhi hu tani; | |||
|- | |||
| | |||
|Hu taari saath, tu muj saath, he dhani; | |||
|- | |||
| | |||
|Maaro tu pita, hu taaro dikaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Hu ane tun ek, chhu mukaam taaro. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tu maaru bakhtar, ladavaane taravaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu maaro anand, aabaru saachavanaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Aatmaano rakshak, killo ne shakti, | |||
|- | |||
| | |||
|Svarg bhani doraje, samarth hu tujathi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Dhanadolat, vakhaan par laksh nav lesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Hu vaaras taaro, atyaar ne hamesh; | |||
|- | |||
| | |||
|Hradayano vahaalo, te to keval tun j, | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist svargi raaja, hu to taaro chhu j. | |||
|- | |||
| | |||
|Svargiy raaja, paap jeeti aavu, | |||
|- | |||
| | |||
|To aakaash pahochaad, prakash jeno tu; | |||
|- | |||
| | |||
|Hradayana vahaala, bhale thaay je hyaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Sa rva dhi ka ri, tu darshan de tyaa. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:320 Darshan Tha Maru BHAJANSANGRAH COPY.jpeg|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Slane - Sung By Lerryson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Slane + BevThou My Vision Sung By Lerryson Christy.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 20:41, 2 September 2021
૩૨૦ - મારું દર્શન થા
| ૧ | દર્શન થા મારું, હ્રદયના ધણી; |
| તને જ હું જાણું, નહિ બીજો કોઈ, | |
| મારો વિચાર તું રાત્રે કે દહાડે, | |
| ઊંઘું કે જાગું, હું તુજ અજવાળે. | |
| ૨ | તું મારું વચન, બુદ્ધિ હું તણી; |
| હું તારી સાથ, તું મુજ સાથ, હે ધણી; | |
| મારો તું પિતા, હું તારો દીકરો; | |
| હું અને તું એક, છું મુકામ તારો. | |
| ૩ | તું મારું બખ્તર, લડવાને તરવાર; |
| તું મારો આનંદ, આબરુ સાચવનાર, | |
| આત્માનો રક્ષક, કિલ્લો ને શક્તિ, | |
| સ્વર્ગ ભણી દોરજે, સમર્થ હું તુજથી. | |
| ૪ | ધનદોલત, વખાણ પર લક્ષ નવ લેશ, |
| હું વારસ તારો, અત્યાર ને હમેશ; | |
| હ્રદયનો વહાલો, તે તો કેવળ તું જ, | |
| ખ્રિસ્ત સ્વર્ગી રાજા, હું તો તારો છું જ. | |
| સ્વર્ગીય રાજા, પાપ જીતી આવું, | |
| તો આકાશ પહોંચાડ, પ્રકાશ જેનો તું; | |
| હ્રદયના વ્હાલા, ભલે થાય જે હ્યાં, | |
| સ ર્વા ધિ કા રી, તું દર્શન દે ત્યાં. |
Phonetic English
| 1 | Darshan tha maaru, hradayana dhani; |
| Tane ja hu jaanun, nahi bijo koi, | |
| Maaro vichaar tu raatre ke dahaade, | |
| Oonghun ke jaagu, hu tuj ajavaade. | |
| 2 | Tun maaru vachan, buddhi hu tani; |
| Hu taari saath, tu muj saath, he dhani; | |
| Maaro tu pita, hu taaro dikaro; | |
| Hu ane tun ek, chhu mukaam taaro. | |
| 3 | Tu maaru bakhtar, ladavaane taravaar; |
| Tu maaro anand, aabaru saachavanaar, | |
| Aatmaano rakshak, killo ne shakti, | |
| Svarg bhani doraje, samarth hu tujathi. | |
| 4 | Dhanadolat, vakhaan par laksh nav lesh, |
| Hu vaaras taaro, atyaar ne hamesh; | |
| Hradayano vahaalo, te to keval tun j, | |
| Khrist svargi raaja, hu to taaro chhu j. | |
| Svargiy raaja, paap jeeti aavu, | |
| To aakaash pahochaad, prakash jeno tu; | |
| Hradayana vahaala, bhale thaay je hyaan, | |
| Sa rva dhi ka ri, tu darshan de tyaa. |
Image
Media - Hymn Tune : Slane - Sung By Lerryson Christy