310: Difference between revisions
Created page with "== ૩૧૦ - પ્રાર્થના == {| |+૩૧૦ - પ્રાર્થના |- |૧ |સુણ પ્રાર્થ, પ્રભુ, તુજ દાસ ..." |
No edit summary |
||
| (8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 10: | Line 10: | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|મુજ પાપ બધાં હર પ્રેમ થકી, મુજ | |મુજ પાપ બધાં હર પ્રેમ થકી, મુજ અંતરમાં ભર જ્ઞાન નકી. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 27: | Line 27: | ||
|કર માફ, પ્રભુ, મુજ પાપ બધાં, જગતારક ખ્રિસ્ત તજું ન કદા. | |કર માફ, પ્રભુ, મુજ પાપ બધાં, જગતારક ખ્રિસ્ત તજું ન કદા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+310 - Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Sun praarth, prabhu, tuj daas tani, muj upar raakh krupa ja ghani. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Muj paap badhaa har prem thaki, muj antaramaan bhar gyaan naki. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Muj antar to vatali ja gayu, muj antaramaa bahu paap rahyun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Muj upar, he prabhu, raakh daya, tuj aagal me muj paap kahyaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Kar maaph, prabhu, muj paap badhaan, jagataarak Khrist taju na kada. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj310.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:310 Sun Prath Prabhu Tuj Das Tani_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Desh== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:310 Sun Prath Prabhu Tuj Das Tani_Johnson Mama_Cassette.mp3}}}} | |||