182: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "==૧૮૨ - ઇસુ સર્વોત્કૃષ્ટ મિત્ર== {| |+૧૮૨ - ઇસુ સર્વોત્કૃષ્ટ મિત્ર |- | |ગઝલ ..." |
No edit summary |
||
| (10 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 10: | Line 10: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|જીવનના માર્ગમાં ચાલું, | |જીવનના માર્ગમાં ચાલું, અહરનિશ ખ્રિસ્તમાં મા'લું; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 19: | Line 19: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|નથી તું વિણ કો આરો, | |નથી તું વિણ કો આરો, સદા મમ મિત્ર છે ઈસુ. | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
| Line 28: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|પ્રભુજી, પાય હું લાગું, ભૂલોની | |પ્રભુજી, પાય હું લાગું, ભૂલોની માફ સૌ માગું; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 39: | Line 39: | ||
|સદા સુપંથમાં રહેતાં, સદા મમ મિત્ર છે ઈસુ. | |સદા સુપંથમાં રહેતાં, સદા મમ મિત્ર છે ઈસુ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+182 - Isu Sarvotkrusht Mitra | |||
|- | |||
| | |||
|Gazal | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|B. B. Kumar | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jeevananaa maargmaa chalu, aharanish Khristmaa maa'lu; | |||
|- | |||
| | |||
|Ganu nav paap hu vaa'lu, sadaa mam mitra che Isu. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Taarandaataa Isu maaro, bachaave naashathi pyaaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Nathi tu vin ko aaro, sadaa mam mitra che Isu. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Male naa mitra tujh jevo, ditho naa avanimaa aevo; | |||
|- | |||
| | |||
|Vakhaanu kyaa ane kevo? sadaa mam mitra che Isu. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Prabhuji, paay hu laagu, bhuloni maaf sau maagu; | |||
|- | |||
| | |||
|Vibhuji, nav tane tyaagu, sadaa mam mitra che Isu. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Prabhuni praathnaa kartaa, hrudayni arji dhartaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Sadaa supanthamaa rahetaa, sadaa mam mitra che Isu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj182.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:182 Jivan Na Marg Ma Chalu_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bhairavi== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:182 Jivan Na Marg Ma Chalu_Manu Bhai+.mp3}}}} | |||
==Media - Composition & Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:182 Jivan Na Marg Ma Chalu_Vanveer_Cassette.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 21:06, 15 March 2017
૧૮૨ - ઇસુ સર્વોત્કૃષ્ટ મિત્ર
| ગઝલ | |
| કર્તા: | બી. બી. કુમાર |
| ૧ | જીવનના માર્ગમાં ચાલું, અહરનિશ ખ્રિસ્તમાં મા'લું; |
| ગણું નવ પાપ હું વા'લું, સદા મમ મિત્ર છે ઈસુ. | |
| ૨ | તારણદાતા ઈસુ મારો, બચાવે નાશથી પ્યારો; |
| નથી તું વિણ કો આરો, સદા મમ મિત્ર છે ઈસુ. | |
| ૩ | મળે ના મિત્ર તુજ જેવો, દીઠો ના અવનિમાં એવો; |
| વખાણું કયાં અને કેવો? સદા મમ મિત્ર છે ઈસુ. | |
| ૪ | પ્રભુજી, પાય હું લાગું, ભૂલોની માફ સૌ માગું; |
| વિભુજી, નવ તને ત્યાગું, સદા મમ મિત્ર છે ઈસુ. | |
| ૫ | પ્રભુની પ્રાર્થના કરતાં, હ્રદયની અરજી ધરતાં; |
| સદા સુપંથમાં રહેતાં, સદા મમ મિત્ર છે ઈસુ. |
Phonetic English
| Gazal | |
| Kartaa: | B. B. Kumar |
| 1 | Jeevananaa maargmaa chalu, aharanish Khristmaa maa'lu; |
| Ganu nav paap hu vaa'lu, sadaa mam mitra che Isu. | |
| 2 | Taarandaataa Isu maaro, bachaave naashathi pyaaro; |
| Nathi tu vin ko aaro, sadaa mam mitra che Isu. | |
| 3 | Male naa mitra tujh jevo, ditho naa avanimaa aevo; |
| Vakhaanu kyaa ane kevo? sadaa mam mitra che Isu. | |
| 4 | Prabhuji, paay hu laagu, bhuloni maaf sau maagu; |
| Vibhuji, nav tane tyaagu, sadaa mam mitra che Isu. | |
| 5 | Prabhuni praathnaa kartaa, hrudayni arji dhartaa; |
| Sadaa supanthamaa rahetaa, sadaa mam mitra che Isu. |
Image
Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bhairavi
Media - Composition & Sung By C.Vanveer