165: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૬૫ - તે પ્રીતિ વખાણજો== {| |+૧૬૫ - તે પ્રીતિ વખાણજો |- | |હર્ષધ્વજા |- |કર્ત..." |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
| (8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 1: | Line 1: | ||
==૧૬૫ - | ==૧૬૫ - રે પ્રીતિ વખાણજો== | ||
{| | {| | ||
|+૧૬૫ - | |+૧૬૫ - રે પ્રીતિ વખાણજો | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 60: | Line 60: | ||
|તે દ્વારથી આવશે મુક્તિ ગતિ. | |તે દ્વારથી આવશે મુક્તિ ગતિ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+165 - Te Priti Vakhaanajo | |||
|- | |||
| | |||
|Harshdhvajaa | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|J.V.S.Taylor | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Re priti vakhaanajo, priti vakhaanajo, priti vakhaanajo, priti ghani. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Che shuddhano, muktano harsh kharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Te raktnaa tirthamaa roj taro; | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu melane mukataa maar tajo, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne mukitna harshmaa Khrist bhajo. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu thaki traan che poorn sadaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Na tyaagashe dinane Khrist kadaa; | |||
|- | |||
| | |||
|તો harshtaa Khristmaa aash dharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne dishano dhaak te dur karo. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Re paapanaa ghaa thayaa sarv sthale, | |||
|- | |||
| | |||
|Pan Khristthi sarvni rujh vale; | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu shok saate khari shaanti male, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne harshne kaarane aasu tade. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Re Khristnaa thambhthi traan thayu, | |||
|- | |||
| | |||
|Traataa tanaa motthi mot gayu; | |||
|- | |||
| | |||
|To mot aave mane bik nathi, | |||
|- | |||
| | |||
|Te dvaarthi aavashe mukti gati. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj165.JPG|500px]] | |||
==Media , Traditional Tune - Harsh Dwaja== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:165 Re Priti Vakhan _Harsh Dwaja.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 12:28, 15 October 2016
૧૬૫ - રે પ્રીતિ વખાણજો
| હર્ષધ્વજા | |
| કર્તા: | જ.વ.સ.ટેલર |
| ટેક: | રે પ્રીતિ વખાણજો, પ્રીતિ વખાણજો, પ્રીતિ વખાણજો, પ્રીતિ ઘણી. |
| ૧ | છે શુદ્ધનો, મુક્તનો હર્ષ ખરો, |
| તે રક્તના તીર્થમાં રોજ તરો; | |
| સહુ મેલને મૂકતાં માર તજો, | |
| ને મુકિતના હર્ષમાં ખ્રિસ્ત ભજો. | |
| ૨ | ઈસુ થકી ત્રણ છે પૂર્ણ સદા, |
| ન ત્યાગશે દીનને ખ્રિસ્ત કદા; | |
| તો હર્ષતાં ખ્રિસ્તમાં આશ ધરો, | |
| ને દોષનો ધાક તે દૂર કરો. | |
| ૩ | રે પાપના ઘા થયા સર્વ સ્થળે, |
| પણ ખ્રિસ્તથી સર્વની રૂઝ વળે; | |
| સહુ શોક સાટે ખરી શાંતિ મળે, | |
| ને હર્ષને કારણે આંસુ ટળે. | |
| ૪ | રે ખ્રિસ્તના થંભથી ત્રાણ થયું, |
| ત્રાતા તણા મોતથી મોત ગયું; | |
| તો મોત આવે મને બીક નથી, | |
| તે દ્વારથી આવશે મુક્તિ ગતિ. |
Phonetic English
| Harshdhvajaa | |
| Kartaa: | J.V.S.Taylor |
| Tek: | Re priti vakhaanajo, priti vakhaanajo, priti vakhaanajo, priti ghani. |
| 1 | Che shuddhano, muktano harsh kharo, |
| Te raktnaa tirthamaa roj taro; | |
| Sahu melane mukataa maar tajo, | |
| Ne mukitna harshmaa Khrist bhajo. | |
| 2 | Isu thaki traan che poorn sadaa, |
| Na tyaagashe dinane Khrist kadaa; | |
| તો harshtaa Khristmaa aash dharo, | |
| Ne dishano dhaak te dur karo. | |
| 3 | Re paapanaa ghaa thayaa sarv sthale, |
| Pan Khristthi sarvni rujh vale; | |
| Sahu shok saate khari shaanti male, | |
| Ne harshne kaarane aasu tade. | |
| 4 | Re Khristnaa thambhthi traan thayu, |
| Traataa tanaa motthi mot gayu; | |
| To mot aave mane bik nathi, | |
| Te dvaarthi aavashe mukti gati. |
Image
Media , Traditional Tune - Harsh Dwaja