163: Difference between revisions
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૬૩ - ખ્રિસ્ત આપનું સર્વસ્વ == {| |+૧૬૩ - ખ્રિસ્ત આપનું સર્વસ્વ |- | |વિમો..." |
No edit summary |
||
| (13 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
|કર્તા: | |કર્તા: | ||
|જે. વી. એસ. ટેલર | |[[wikipedia:J._V._S._Taylor|જે. વી. એસ. ટેલર]] | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
| Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તે જ પોતે મરી, માર માથે | |તે જ પોતે મરી, માર માથે ધરો, લોક ત્રાતા થયો, શ્રેષ્ઠ ધામે ગયો. | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
| Line 39: | Line 39: | ||
|ખ્રિસ્તશિક્ષા ખમી, ખ્રિસ્ત પાયે નમી, શુદ્ધ કામો કરો, સ્વર્ગ આશા ધરો. | |ખ્રિસ્તશિક્ષા ખમી, ખ્રિસ્ત પાયે નમી, શુદ્ધ કામો કરો, સ્વર્ગ આશા ધરો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+163 - Khrist Aapanu Sarvswa | |||
|- | |||
| | |||
|Vimoh Chand | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|[[wikipedia:J._V._S._Taylor|J. V. S. Taylor]] | |||
|- | |||
|1 | |||
|Khrist saathe malo, satya raakhi valo, Khrist sambhaalashe, bhaktane paalashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Te j pote mari, maar maathe dhari, lok traataa thayo, shresht dhaame gayo. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Khrist raja kharo, raajadhaaraa dharo, shuddh jhali dhvajaa, sarv harkho prajaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist thaai dhani shakti aape ghani, daasane paalashe, shatrune khaadashe. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Khrist killo kharo, bhakt, to maa daro, shatru aavi rakhe, maahya pesi shake; | |||
|- | |||
| | |||
|Shatru gheraa kare, uchch morachaa dhare, boom paade ghani, sen shatru tani. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Yuktithi jo lade paachaa pade, bhakt nirbhe rahe, jeet puri lahe; | |||
|- | |||
| | |||
|Shatru shetaanathi, kruranaa baanathi, Khrist to dhaal che, shur bhupaal che. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Khristathi buddh che, Khristathi shuddhi che, bodh paami namo, shuddh thaao tamo; | |||
|- | |||
| | |||
|Khristshikshaa khami, Khrist paaye nami, shuddh kaamo karo, swarg aashaa dharo. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj163.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Yaman Kalyan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:163 Khrist Sathe Malo (mp3cut.net).mp3}}}} | |||
==Media - Composition & Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:163 Khrist Sathe Malo_C.Vanveer_Cassette.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Mr. Prakashbhai Frank , Sung By CNI ANAND CHOIR== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:163 Khrist Sathe Malo Prakash Bhai Frank CNI ANAND.mp3}}}} | |||