162: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૬૨ - જય ઈસુને જય== {| |+૧૬૨ - જય ઈસુને જય |- | |૯, ૯, ૯, ૫ સ્વરો |- | |"Glory to His name" |- |કર્..." |
No edit summary |
||
| (10 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 49: | Line 49: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ત્યાં પાપનો ડાઘ | |ત્યાં પાપનો ડાઘ ઈસુએ કાઢયો, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 66: | Line 66: | ||
|જય ઈસુને જય! | |જય ઈસુને જય! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+162 - Jay Isune Jay | |||
|- | |||
| | |||
|9, 9, 9, 5 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Glory to His name" | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|E. F. Hafaman | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jay ! Isune jay! Jay Isune jay! | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa rudiye tenu khoon laagyu, Jay Isune jay! | |||
|- | |||
|1 | |||
|Je stambhe Khristne loke jadyo, | |||
|- | |||
| | |||
|Je stambhni hethal hu jay paamyo! | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa rudiye tenu rakt laagyu, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Isune jay! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ajab rite maari mukti thai, | |||
|- | |||
| | |||
|Nit Isu rahe che manani maahi; | |||
|- | |||
| | |||
|Stambhni hethal mane taaryo tahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Isune jay! | |||
|- | |||
|3 | |||
|Ketalo priya che te jharo! | |||
|- | |||
| | |||
|Ketalo aanand ke hu maahe padyo! | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa paapno daagh Isune kaadhayo, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Isune jay! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aa jaganaa badhaa lok, aavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Temaa naahi puraa shuddh thaao, | |||
|- | |||
| | |||
|Bachine bijaane taaravaa jaao. | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Isune jay! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj162.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Down at the Cross - Sung By Lerryson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:162.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Down at the Cross - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Glory to his name + Down at the Cross_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
Latest revision as of 01:00, 21 September 2020
૧૬૨ - જય ઈસુને જય
| ૯, ૯, ૯, ૫ સ્વરો | |
| "Glory to His name" | |
| કર્તા: | ઈ. એફ. હફમન |
| ટેક: | જય ! ઈસુને જય! જય ઈસુને જય! |
| ત્યાં રુદિયે તેનું ખૂન લાગ્યું, જય ઈસુને જય! | |
| ૧ | જે સ્તંભે ખ્રિસ્તને લોકે જડયો, |
| જે સ્તંભની હેઠળ હું જય પામ્યો! | |
| ત્યાં રુદિયે તેનું રક્ત લાગ્યું, | |
| જય ઈસુને જય! | |
| ૨ | અજબ રીતે મારી મુક્તિ થઈ, |
| નિત ઈસુ રહે છે મનની માંહી; | |
| સ્તંભની હેઠળ મને તાર્યો તહીં, | |
| જય ઈસુને જય! | |
| ૩ | કેટલો પ્રિય છે તે ઝરો! |
| કેટલો આનંદ કે હું માંહે પડયો! | |
| ત્યાં પાપનો ડાઘ ઈસુએ કાઢયો, | |
| જય ઈસુને જય! | |
| ૪ | આ જગના બધા લોક, આવો, |
| તેમાં નાહી પૂરા શુદ્ધ થાઓ, | |
| બચીને બીજાને તારવા જાઓ. | |
| જય ઈસુને જય! |
Phonetic English
| 9, 9, 9, 5 Swaro | |
| "Glory to His name" | |
| Kartaa: | E. F. Hafaman |
| Tek: | Jay ! Isune jay! Jay Isune jay! |
| Tyaa rudiye tenu khoon laagyu, Jay Isune jay! | |
| 1 | Je stambhe Khristne loke jadyo, |
| Je stambhni hethal hu jay paamyo! | |
| Tyaa rudiye tenu rakt laagyu, | |
| Jay Isune jay! | |
| 2 | Ajab rite maari mukti thai, |
| Nit Isu rahe che manani maahi; | |
| Stambhni hethal mane taaryo tahi, | |
| Jay Isune jay! | |
| 3 | Ketalo priya che te jharo! |
| Ketalo aanand ke hu maahe padyo! | |
| Tyaa paapno daagh Isune kaadhayo, | |
| Jay Isune jay! | |
| 4 | Aa jaganaa badhaa lok, aavo, |
| Temaa naahi puraa shuddh thaao, | |
| Bachine bijaane taaravaa jaao. | |
| Jay Isune jay! |
Image
Media - Hymn Tune : Down at the Cross - Sung By Lerryson Christy