152: Difference between revisions
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૫૨ - સનાતન અવિકારી ત્રાતા== {| |+૧૫૨ - સનાતન અવિકારી ત્રાતા |- | |દાલરી |- |..." |
No edit summary |
||
| (7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 67: | Line 67: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ત્રાતા સદાકાળ તેવો જ | |ત્રાતા સદાકાળ તેવો જ તેવો રહે છે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+152 - Sanaatan Avikaari Traata | |||
|- | |||
| | |||
|Daalari | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Mahijibhai Hiralal | |||
|- | |||
|1 | |||
|Maabaap traataa kane baalako khoob laavyaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Maagi jano jem bou arpano saath aavyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Le premthi baalako baathmaa naath kevo! | |||
|- | |||
| | |||
|Isu gai kaal, aaje, sadaakaal evo. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Traata kane dukhathi paapaani naar aavi, | |||
|- | |||
| | |||
|Simon pethe radi paapno shok laavi; | |||
|- | |||
| | |||
|Sau paap tenaan karyaan maaf, e harsh kevo! | |||
|- | |||
| | |||
|Isu gai kaal, aaje, sadaakal evo. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Traata tanaa darshane jaakhi aavyo tvaraathi, | |||
|- | |||
| | |||
|Joyo prabhune shimon pethe shraddhaathi; | |||
|- | |||
| | |||
|Paamyo pachhi Khristathi dhanya uddhaar kevo! | |||
|- | |||
| | |||
|Isu gai kaal, aaje, sadaakaal evo. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Traata sadaa jeevato, jaagato satya saathi, | |||
|- | |||
| | |||
|Vishvaasathi maagataa sarv aape krupaathi; | |||
|- | |||
| | |||
|Sau dukhamaa bhaag le premathi poorn kevo! | |||
|- | |||
| | |||
|Isu gayi kaal, aaje, sadaakaal evo. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Jo maanavi sarv bhoondo ganeene sataave, | |||
|- | |||
| | |||
|Maabaap mooke, taje mitra, ke mot aave; | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaare mane prem ne harshathi te grahe chhe ! | |||
|- | |||
| | |||
|Traata sadaakaal tevo ja tevi rahe chhe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj152.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:152.mp3}}}} | |||