126: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૨૬ - પ્રભુ ઈસુનું પુનરુત્થાન== {| |+૧૨૬ - પ્રભુ ઈસુનું પુનરુત્થાન |- |કર..." |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
| (5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 48: | Line 48: | ||
|આનંદે. | |આનંદે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+126 - Prabhu Isunu Punarutthaan | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|L. J. Fraancis | |||
|- | |||
| | |||
|(Siyoni) | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aanande ullaasi akhil avani aa vaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Aaj prabhaate uthyo Isu mrutyune vidaari. | |||
|- | |||
| | |||
|Mahaa mulavaan jeevan arpi avani ugaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Mrutyu jeetyo maanav kaaj ghor ughaadi. | |||
|Aanande. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jeeti shatru shetaan aaje mrutyu haraavi, | |||
|- | |||
| | |||
|Todyo mrutyu dankh, kaadhi ghorani jaykaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Swargiya ghar keri vaat khriste ujaali, | |||
|- | |||
| | |||
|Divy ajavaalaani jot maarge bataavi. | |||
|Aanande. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jhule shrushti saari aaje haiyaa ujaali, | |||
|- | |||
| | |||
|Uthe bhramar, pushpamaathi paankh gunjaali. | |||
|- | |||
| | |||
|Ishavaani sun madhur, re tatkaali ! | |||
|- | |||
| | |||
|Paami anantjeevan, chaal vaat rupaali. | |||
|Aanande. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj126.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:126 Anande Ullasi Akhil Avani.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 10:57, 11 October 2016
૧૨૬ - પ્રભુ ઈસુનું પુનરુત્થાન
| કર્તા : | એલ. જે. ફ્રાન્સિસ | |
| (સિયોની) | ||
| ૧ | આનંદે ઉલ્લાસી અખિલ અવનિ આ વારી, | |
| આજ પ્રભાતે ઊઠયો ઈસુ મૃત્યુને વિદારી. | ||
| મહા મૂલવાન જીવન અર્પી અવનિ ઉગારી, | ||
| મૃત્યુ જીત્યો માનવ કાજ ઘોર ઉઘાડી. | આનંદે. | |
| ૨ | જીતી શત્રુ શેતાન આજે મૃત્યુ હરાવી, | |
| તોડયો મૃત્યુ ડંખ, કાઢી ઘોરની જયકારી, | ||
| સ્વર્ગીય ઘર કેરી વાટ ખ્રિસ્તે ઉજાળી, | ||
| દિવ્ય અજવાળાની જોત માર્ગે બતાવી. | આનંદે. | |
| ૩ | ઝૂલે સૃષ્ટિ સારી આજે હૈયાં ઉજાળી, | |
| ઊઠે ભ્રમર, પુષ્પમાંથી પાંખ ગુંજાળી. | ||
| ઈશવાણી સુણ મધુર, રે તત્કાળી ! | ||
| પામી અનંતજીવન, ચાલ વાટ રૂપાળી. | આનંદે. |
Phonetic English
| Kartaa : | L. J. Fraancis | |
| (Siyoni) | ||
| 1 | Aanande ullaasi akhil avani aa vaari, | |
| Aaj prabhaate uthyo Isu mrutyune vidaari. | ||
| Mahaa mulavaan jeevan arpi avani ugaari, | ||
| Mrutyu jeetyo maanav kaaj ghor ughaadi. | Aanande. | |
| 2 | Jeeti shatru shetaan aaje mrutyu haraavi, | |
| Todyo mrutyu dankh, kaadhi ghorani jaykaari, | ||
| Swargiya ghar keri vaat khriste ujaali, | ||
| Divy ajavaalaani jot maarge bataavi. | Aanande. | |
| 3 | Jhule shrushti saari aaje haiyaa ujaali, | |
| Uthe bhramar, pushpamaathi paankh gunjaali. | ||
| Ishavaani sun madhur, re tatkaali ! | ||
| Paami anantjeevan, chaal vaat rupaali. | Aanande. |
Image
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel