SA340: Difference between revisions

No edit summary
Tags: Mobile edit Mobile web edit
 
(8 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 1: Line 1:
{| class="wikitable"
{| class="wikitable"
|-
|
|ટેક : આનંદ ઉરમાં ઉભરાય, માતુશ્રી દિવસ ઉજવાય
|-
|-
| class="numeric_td"| ૧
| class="numeric_td"| ૧
Line 21: Line 24:
પુષ્પો અર્પિએ સ્વીકાર, વહાલી માત ઓ મારી.
પુષ્પો અર્પિએ સ્વીકાર, વહાલી માત ઓ મારી.
|}
|}
==Phonetic==
==Phonetic==
{| class="wikitable"
{| class="wikitable"
|-
|
| Chorus - Aanand Urma Oobhray, Matrushri Divas Ujvaay
|-
|-
| class="numeric_td"| ૧
| class="numeric_td"| ૧
Line 31: Line 38:
|-
|-
| class="numeric_td"| ૩
| class="numeric_td"| ૩
| class="block_td"| Dukhi Thao Muj Dukhe, Khushi Rahe Muj Sukhe<br />Vathiyu Ghanu Te Muj Maat, Vahli Maat O Maari.
| class="block_td"| Dukhi Thao Muj Dukhe, Khushi Rahe Muj Sukhe<br />Vehtiyu Ghanu Te Muj Maat, Vahli Maat O Maari.
|-
|-
| class="numeric_td"| ૪
| class="numeric_td"| ૪
Line 39: Line 46:
| class="block_td"| Prem Tuj Am Par Ghano, Upkar Maniye Tuj Tahno<br />Pushpo Arpiye Svikar, Vahli Maat O Maari
| class="block_td"| Prem Tuj Am Par Ghano, Upkar Maniye Tuj Tahno<br />Pushpo Arpiye Svikar, Vahli Maat O Maari
|}
|}
==Media==
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:SA340.wav}}}}
==Chords==
<pre data-key="G">
    Em                D        Em
ટેક : આનંદ ઉરમાં ઉભરાય, માતુશ્રી દિવસ ઉભરાય
  Em                D      Em
૧ વંદુ તુજને આ વારી, વ્હાલી માતા ઓ મારી;
  Em  D            C      D     
  અંતર પ્રેમથી છલકાય, યાદ આવતાં તારી.
</pre>