402: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૪૦૨ - મને દોરે છે == {| |+૪૦૨ - મને દોરે છે |- | |૮ સ્વરો |- | |"He leadeth me" |- | |Tune: S. S. 95. C. F. 288..." |
|||
| (7 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 62: | Line 62: | ||
|મરણની બીક ન જાણું હું, તેમાં દોરે છે મુજ પ્રભુ. | |મરણની બીક ન જાણું હું, તેમાં દોરે છે મુજ પ્રભુ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+402 - Mane Dore Che | |||
|- | |||
| | |||
|8 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"He leadeth me" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 95. C. F. 288 L. M. | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: J. H. Gilmore, | |||
|- | |||
| | |||
|1835-1918 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : H. V. Andus | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Te dore che sho shubh vichaar ! Swargi dilaaso te denaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Je maarge jaau, je kaam karu tema dore che muj prabu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Te dore che, te dore che, potaana badavant haath vade; | |||
|- | |||
| | |||
|Vishwaasu sevak hoon thaau, ne dore tem paachad tem paachad jaau. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Muj abad haath tena haath maay, ne hoon karu nahi kachakach kaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Je sthad ke sthitima rahoon tema dore che muj prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Ghor andhakaar dekhaay mane, ke tejaswi prakaash pade; | |||
|- | |||
| | |||
|Shaanti ke tofaanma padu tema dore che muj prabhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Zindageeni seva thai puri, sanpurn jeet tuj krupaathi; | |||
|- | |||
| | |||
|Maranani beek na jaanu hoon, tema dore che muj prabhu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj402.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : AUGHTON == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:AUGHTON.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : AUGHTON - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:402 Te Dore che_Cassette.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 22:37, 15 March 2017
૪૦૨ - મને દોરે છે
| ૮ સ્વરો | |
| "He leadeth me" | |
| Tune: S. S. 95. C. F. 288 L. M. | |
| કર્તા: જે. એચ. ગિલ્મોર, | |
| ૧૮૩૫-૧૯૧૮ | |
| અનુ. : એચ. વી. એન્ડુસ | |
| ૧ | તે દોરે છે શો શુભ વિચાર ! સ્વર્ગી દિલાસો તે દેનાર; |
| જે માર્ગે જાઉં, જે કામ કરું તેમાં દોરે છે મુજ પ્રબુ. | |
| ટેક: | તે દોરે છે, તે દોરે છે, પોતાના બળવંત હાથ વડે; |
| વિશ્વાસુ સેવક હું થાઉં, ને દોરે તેમ પાછળ તેમ પાછળ જાઉં. | |
| ૨ | મુજ અબળ હાથ તેના હાથ માંય, ને હું કરું નહિ કચકચ કાંય; |
| જે સ્થળ કે સ્થિતિમાં રહું તેમાં દોરે છે મુજ પ્રભુ. | |
| ૩ | ઘોર સંધકાર દેખાય મને, કે તેજસ્વી પ્રકાશ પડે; |
| શાંતિ કે તોફાનમાં પડું તેમાં દોરે છે મુજ પ્રભુ. | |
| ૪ | જિંદગીની સેવા થઈ પૂરી, સંપૂર્ણ જીત તુજ કૃપાથી; |
| મરણની બીક ન જાણું હું, તેમાં દોરે છે મુજ પ્રભુ. |
Phonetic English
| 8 Swaro | |
| "He leadeth me" | |
| Tune: S. S. 95. C. F. 288 L. M. | |
| Kartaa: J. H. Gilmore, | |
| 1835-1918 | |
| Anu. : H. V. Andus | |
| 1 | Te dore che sho shubh vichaar ! Swargi dilaaso te denaar; |
| Je maarge jaau, je kaam karu tema dore che muj prabu. | |
| Tek: | Te dore che, te dore che, potaana badavant haath vade; |
| Vishwaasu sevak hoon thaau, ne dore tem paachad tem paachad jaau. | |
| 2 | Muj abad haath tena haath maay, ne hoon karu nahi kachakach kaay; |
| Je sthad ke sthitima rahoon tema dore che muj prabhu. | |
| 3 | Ghor andhakaar dekhaay mane, ke tejaswi prakaash pade; |
| Shaanti ke tofaanma padu tema dore che muj prabhu. | |
| 4 | Zindageeni seva thai puri, sanpurn jeet tuj krupaathi; |
| Maranani beek na jaanu hoon, tema dore che muj prabhu. |
Image
Media - Hymn Tune : AUGHTON
Media - Hymn Tune : AUGHTON - Sung By C.Vanveer