360: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૬૦ - શું તમે શુધ્ડ્ર == {| |+૩૬૦ - શું તમે શુધ્ડ્ર |- |૧ |સફાઈ પામવા ખ્રિસ..." |
|||
| (10 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 1: | Line 1: | ||
== ૩૬૦ - શું તમે | == ૩૬૦ - શું તમે શુદ્ધ થયા છો?== | ||
{| | {| | ||
|+૩૬૦ - શું તમે | |+૩૬૦ - શું તમે શુદ્ધ થયા છો? | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
| Line 58: | Line 58: | ||
|સફાઈ પામો રે ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |સફાઈ પામો રે ખ્રિસ્તના લોહીથી? | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+360 - Shu tame shudhdh thaya chho? | |||
|- | |||
|1 | |||
|Safaai paamava Khristani paase aavya chho ? | |||
|- | |||
| | |||
|Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |||
|- | |||
| | |||
|Shu haal vishvaas pooro te par raakho chho? | |||
|- | |||
| | |||
|Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Nahaaya chho lohi maa? | |||
|- | |||
| | |||
|Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |||
|- | |||
| | |||
|Shu tamaara vastr kalank vina chhe? | |||
|- | |||
| | |||
|Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shu tame roj chaalo chho Isuni saath? | |||
|- | |||
| | |||
|Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |||
|- | |||
| | |||
|Shu Isu par vishvaas raakho chho dinaraat? | |||
|- | |||
| | |||
|Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paapnaa melaa vastr tame taji do, | |||
|- | |||
| | |||
|Safaai paamo re Khristana lohithi. | |||
|- | |||
| | |||
|Ashuddh aatma maate vahe chhe jharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Safaai paamo re Khristana lohithi? | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj360.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Are You Washed In The Blood== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Are You Washed In The Blood+++.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Are You Washed In The Blood - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:360 Safai Pamva_Cassette.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 22:25, 15 March 2017
૩૬૦ - શું તમે શુદ્ધ થયા છો?
| ૧ | સફાઈ પામવા ખ્રિસ્તની પાસે આવ્યા છો ? |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| શું હાલ વિશ્વાસ પૂરો તે પર રાખો છો? | |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| ટેક: | નહાયા છો લોહીમાં? |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| શું તમારા વસ્ત્ર કલંક વિના છે? | |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| ૨ | શું તમે રોજ ચાલો છો ઈસુની સાથ? |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| શું ઈસુ પર વિશ્વાસ રાખો છો દિનરાત? | |
| સફાઈ પામ્યા શું ખ્રિસ્તના લોહીથી? | |
| ૩ | પાપનાં મેલાં વસ્ત્ર તમે તજી દો, |
| સફાઈ પામો રે ખ્રિસ્તના લોહીથી. | |
| અશુદ્ધ આત્મા માટે વહે છે ઝરો, | |
| સફાઈ પામો રે ખ્રિસ્તના લોહીથી? |
Phonetic English
| 1 | Safaai paamava Khristani paase aavya chho ? |
| Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |
| Shu haal vishvaas pooro te par raakho chho? | |
| Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |
| Tek: | Nahaaya chho lohi maa? |
| Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |
| Shu tamaara vastr kalank vina chhe? | |
| Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |
| 2 | Shu tame roj chaalo chho Isuni saath? |
| Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |
| Shu Isu par vishvaas raakho chho dinaraat? | |
| Safaai paamya shu Khristana lohithi? | |
| 3 | Paapnaa melaa vastr tame taji do, |
| Safaai paamo re Khristana lohithi. | |
| Ashuddh aatma maate vahe chhe jharo, | |
| Safaai paamo re Khristana lohithi? |
Image
Media - Hymn Tune : Are You Washed In The Blood
Media - Hymn Tune : Are You Washed In The Blood - Sung By C.Vanveer