287: Difference between revisions
Created page with "== ૨૮૭ - પ્રભુ પિતા ઉપર ભરોસો == {| |+૨૮૭ - પ્રભુ પિતા ઉપર ભરોસો |- | |સુલીય છં..." |
|||
| (9 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 22: | Line 22: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ન થાય બીક તે થકી, ન ઉરમાં થશે નિરાશ | |ન થાય બીક તે થકી, ન ઉરમાં થશે નિરાશ. | ||
|- | |- | ||
| Line 52: | Line 52: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|બધાંય કામકાજમાં રહે સદા | |બધાંય કામકાજમાં રહે સદા સમીપ, બાપ. | ||
|- | |- | ||
| Line 69: | Line 69: | ||
|પવિત્રતા કરાવતાં સુખી કરાવ સર્વકાળ. | |પવિત્રતા કરાવતાં સુખી કરાવ સર્વકાળ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+287 - Prabhu Pita Upar Bharoso | |||
|- | |||
| | |||
|Suliy Chand | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: J. V. S. Taylor. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Pita tahne paraakrame prasang sarv che tharel; | |||
|- | |||
| | |||
|Rahish maat jeevato pita thaki sada dharel. | |||
|- | |||
| | |||
|Kadi vipatti jo pade, thashe kada anarth naash, | |||
|- | |||
| | |||
|Na thaay beek te thaki, na urama thashe niraash.. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Vinanti nitya aa karu, dhari sadaay narm bhaav, | |||
|- | |||
| | |||
|Thanaar sarv vaatama niraat tu pita, karaav; | |||
|- | |||
| | |||
|Vina vilambh shikhata tharaavana khara ja bhed, | |||
|- | |||
| | |||
|Sadaay siddh hu rahu, dhari pita tahno nishedh. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Fari karish praarthna, padi pita tahne supaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Vinanti narm bhaavani tajel to kadi na thaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Dayaahdu tu pita, mane sushakti roj kaaj aap, | |||
|- | |||
| | |||
|Badhaay kaamkaajma rahe sada samip, baap. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Dine dine daya kari, nibhaavata mane chalaav, | |||
|- | |||
| | |||
|Mane sada sudhaarata, subhakt sevana karaav; | |||
|- | |||
| | |||
|Adharmne dabaavta khari kari samast chaal, | |||
|- | |||
| | |||
|Pavitrata karaavata sukhi karaav sarvakaahd. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj287.JPG|500px]] | |||
== Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod - Sung By C.Vanveer , Raag : Malkauns == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:287 Pitaa Tane Parakrame_Manu Bhai_Cassette.mp3}}}} | |||