241: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "==૨૪૧ - પ્રભુ ઈસુ રાજ કરશે== {| |+૨૪૧ - પ્રભુ ઈસુ રાજ કરશે |- | |૮ સ્વરો |- | |"Jesus shall..." |
|||
| (8 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|નાશ પામતાં સુધી સોમ, હમેશ રાજ | |નાશ પામતાં સુધી સોમ, હમેશ રાજ તેનું વધશે દેશેદેશ. | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
| Line 31: | Line 31: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સુગંધી તુલ્ય તેનું નામ, ઊડશે | |સુગંધી તુલ્ય તેનું નામ, ઊડશે પરોઢિયે સૌ ઠામ. | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
| Line 37: | Line 37: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ને | |ને કોમળ બાળો કાઢી સૂર ગુણ ગાશે ઈશુના મધુર. | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|રાજ તેનું અતિ આશિષયુકત, થાય તેમાં બંધનમુકત; | |રાજ તેનું અતિ આશિષયુકત, થાય કેદી તેમાં બંધનમુકત; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 52: | Line 52: | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+241 - Prabhu Isu Raaj Karashe | |||
|- | |||
| | |||
|8 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Jesus shall reign where’er the sun" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|Duke Street or Warrington L.M. | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Isaac Watts, | |||
|- | |||
| | |||
|1674-1748 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|J. F. Steel | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prakashe sooryakiran jya Isuno amal thashe tya; | |||
|- | |||
| | |||
|Naash paamata sudhi som, hamesh raaj tenu vadhashe deshedesh. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Te maate praarthana thashe nit, phelaavashe keerti ghahna geet; | |||
|- | |||
| | |||
|Sugandhi tulya tenu naam, udashe parodhiye sau thaam. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prem teno stavi mahimaavaan sau deshni praja karashe gaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne komahd baahdo kaadhi soor gun gaashe Ishuna madhur. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Raaj tenu ati aashishyukat, thaay tema bandhanmukat; | |||
|- | |||
| | |||
|Le aaraam sada shramit jan, ne kangaal paame pushkahd ann. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tene bhoop maani shaktimaan, sau praani, aapo uttam maan; | |||
|- | |||
| | |||
|Doot aabhe udata stavan gaay, " aamen" thi bhootahd gaajatu thaay. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj241.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Duke Street - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:241 Prakashe Surya Kiran jya_Cassette.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Duke Street== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Duke Street + +.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Warrington L.M.== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Warrington L.M. + Give To Our GOD Immortal Praise.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 21:32, 15 March 2017
૨૪૧ - પ્રભુ ઈસુ રાજ કરશે
| ૮ સ્વરો | |
| "Jesus shall reign where’er the sun" | |
| Tune: | Duke Street o Warrington L.M. |
| કર્તા: | આઈઝેક વાઁટ્સ, |
| ૧૬૭૪-૧૭૪૮ | |
| અનુ. : | જે. એફ. સ્ટીલ |
| ૧ | પ્રકાશે સૂર્યકિરણ જ્યાં ઈસુનો અમલ થશે ત્યાં; |
| નાશ પામતાં સુધી સોમ, હમેશ રાજ તેનું વધશે દેશેદેશ. | |
| ૨ | તે માટે પ્રાર્થના થશે નિત, ફેલાવશે કીર્તિ ઘણાં ગીત; |
| સુગંધી તુલ્ય તેનું નામ, ઊડશે પરોઢિયે સૌ ઠામ. | |
| ૩ | પ્રેમ તેનો સ્તવી મહિમાવાન સૌ દેશની પ્રજા કરશે ગાન; |
| ને કોમળ બાળો કાઢી સૂર ગુણ ગાશે ઈશુના મધુર. | |
| ૪ | રાજ તેનું અતિ આશિષયુકત, થાય કેદી તેમાં બંધનમુકત; |
| લે આરામ સદા શ્રમિત જન, ને કંગાળ પામે પુષ્કલળ અન્ન. | |
| ૫ | તેને ભૂપ માની શક્તિમાન, સૌ પ્રાણી, આપો ઉત્તમ માન; |
| દૂત આભે ઊડતાં સ્તવન ગાય, " આમેન" થી ભૂતળ ગાજતું થાય. |
Phonetic English
| 8 Svaro | |
| "Jesus shall reign where’er the sun" | |
| Tune: | Duke Street or Warrington L.M. |
| Karta: | Isaac Watts, |
| 1674-1748 | |
| Anu. : | J. F. Steel |
| 1 | Prakashe sooryakiran jya Isuno amal thashe tya; |
| Naash paamata sudhi som, hamesh raaj tenu vadhashe deshedesh. | |
| 2 | Te maate praarthana thashe nit, phelaavashe keerti ghahna geet; |
| Sugandhi tulya tenu naam, udashe parodhiye sau thaam. | |
| 3 | Prem teno stavi mahimaavaan sau deshni praja karashe gaan; |
| Ne komahd baahdo kaadhi soor gun gaashe Ishuna madhur. | |
| 4 | Raaj tenu ati aashishyukat, thaay tema bandhanmukat; |
| Le aaraam sada shramit jan, ne kangaal paame pushkahd ann. | |
| 5 | Tene bhoop maani shaktimaan, sau praani, aapo uttam maan; |
| Doot aabhe udata stavan gaay, " aamen" thi bhootahd gaajatu thaay. |
Image
Media - Hymn Tune : Duke Street - Sung By C.Vanveer
Media - Hymn Tune : Duke Street
Media - Hymn Tune : Warrington L.M.