138: Difference between revisions
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૩૮ - સ્વર્ગી આશા== {| |+૧૩૮ - સ્વર્ગી આશા |- | |ગરબી કર્તા: કા. મા. રત્નગ્રા..." |
|||
| (12 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|ત્યાં તો દુ:ખ, પીડા, નહિ રોગ છે રે, | |ત્યાં તો દુ:ખ, પીડા, નહિ રોગ છે રે, આધિ, વ્યાધિનું નહિ નામ. મારો. | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|આંખો આંસુ નહિ વે' | |આંખો આંસુ નહિ વે'વડાવશે રે, ચકને મળશે ત્યાં આરામ. મારો. | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
| Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
|૬ | |૬ | ||
| | |લાખો દૂતો ત્યાં તો ભેટશે રે, રટતાં ઈસુ કેરું નામ. મારો. | ||
|- | |- | ||
|૭ | |૭ | ||
| Line 39: | Line 39: | ||
|અમને મોત નહિ ગભરાવશે રે, પ્રભુએ કાઢયો ડંખ તમામ. મારો. | |અમને મોત નહિ ગભરાવશે રે, પ્રભુએ કાઢયો ડંખ તમામ. મારો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+138 - Swargi Aashaa | |||
|- | |||
| | |||
|Garbi Kartaa: Kaa. Maa. Ratnagraahi | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Maaro khrist prabhuji aavashe re, amane levaa swargi dhaam. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Swarani shobhaa hu shi kahu re, ae to divy anupam thaam. Maaro. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tyaa to dukh, pidaa, nahi rog che re, adhi, vyaadhinu nahi naam. Maaro. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aankho aasu nahi ve'daavashe re, chakane madashe tyaa aaraam. Maaro. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Swarani jyoti Isu prabhu re, tyaa to bhaan tanu nahi kaam. Maaro. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tyaa to bhet thashe pitaa tani re, jene jovaani che haam. Maaro. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Laakho dooto tyaa to bhetashe re, ratataa Isu keru naam. Maaro. | |||
|- | |||
|7 | |||
|Vahaalaa maatpitaa ne baalako re, saune joishu te sukhdhaam. Maaro. | |||
|- | |||
|8 | |||
|Paapi jagamaa hamanaa vaas che re, ae to nisaasaanu thaam. Maaro. | |||
|- | |||
|9 | |||
|Ame swarg bhani chak raakhiae re, ae to aatmaano aaraam. Maaro. | |||
|- | |||
|10 | |||
|Amne mot nahi gabharaavashe re, prabhuae kaadhayo dankh tamaam. Maaro. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj138.JPG|500px]] | |||
== Media - Traditional Tune , Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:138 Maro Khrist Prabhuji Avshe Re_Cassette.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:138 Maro Khrist Prabhuji Avshe Re_Manu Bhai.mp3}}}} | |||