378: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૭૮ - શેતાન સામે યુદ્ધમાં ચાલો == {| |+૩૭૮ - શેતાન સામે યુદ્ધમાં ચાલો |- |..." |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
| (6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|યુદ્ધ ભારે છે ખચીત લો | |યુદ્ધ ભારે છે ખચીત લો હથિયારો દેવનાં, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 44: | Line 44: | ||
|પહેરીને આગળ વધો, જય જય હાલેલૂયા. | |પહેરીને આગળ વધો, જય જય હાલેલૂયા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+378 - Shetaan Saame Yuddhamaa Chaalo | |||
|- | |||
|1 | |||
|Chaalo, Khristana sainiko yuddhamaa aaje jaeeye, | |||
|- | |||
| | |||
|Shetaan saame yuddh kari, jagane jeeti laeeye. | |||
|- | |||
| | |||
|Juo, loko paapana bandhane bandhaaya, | |||
|- | |||
| | |||
|Bandhan todi naakheeshu, jay jay hallelujah. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Suno Khristaachaareeo, Isunun pharamaan aa, | |||
|- | |||
| | |||
|Sarv deshamaa jaeene, prasaaro suvaarta, | |||
|- | |||
| | |||
|Yuddh bhaare chhe khacheet lo hathiyaaro devanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu aapano aagevaan, jay jay hallelujah. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Baandho sainiko shoora, satyataathi kamar, | |||
|- | |||
| | |||
|Pahereene oobha raho, nyaayeepanaanu bakhtar, | |||
|- | |||
| | |||
|Shaantiroop suvartaani, taiyaareeroop jodaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Pahereene aagal vadho, jay jay hallelujah. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj378.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:378 Chalo Khrist Na Sainiko_Traditional Tune.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 08:17, 23 January 2017
૩૭૮ - શેતાન સામે યુદ્ધમાં ચાલો
| ૧ | ચાલો, ખ્રિસ્તના સૈનિકો યુદ્ધમાં આજે જઈએ, |
| શેતાન સામે યુદ્ધ કરી, જગને જીતી લઈએ. | |
| જુઓ, લોકો પાપના બંધને બંધાયા, | |
| બંધન તોડી નાખીશું, જય જય હાલેલૂયા. | |
| ૨ | સુણો ખ્રિસ્તાચારીઓ, ઈસુનું ફરમાન આ, |
| સર્વ દેશમાં જઈને, પ્રસારો સુવાર્તા, | |
| યુદ્ધ ભારે છે ખચીત લો હથિયારો દેવનાં, | |
| ઈસુ આપણો આગેવાન, જય જય હાલેલૂયા. | |
| ૩ | બાંધો સૈનિકો શૂરા, સત્યતાથી કમર, |
| પહેરીને ઊભા રહો, ન્યાયીપણાનું બખ્તર, | |
| શાંતિરૂપ સ્વાર્તાની, તૈયારીરૂપ જોડાં, | |
| પહેરીને આગળ વધો, જય જય હાલેલૂયા. |
Phonetic English
| 1 | Chaalo, Khristana sainiko yuddhamaa aaje jaeeye, |
| Shetaan saame yuddh kari, jagane jeeti laeeye. | |
| Juo, loko paapana bandhane bandhaaya, | |
| Bandhan todi naakheeshu, jay jay hallelujah. | |
| 2 | Suno Khristaachaareeo, Isunun pharamaan aa, |
| Sarv deshamaa jaeene, prasaaro suvaarta, | |
| Yuddh bhaare chhe khacheet lo hathiyaaro devanaa, | |
| Isu aapano aagevaan, jay jay hallelujah. | |
| 3 | Baandho sainiko shoora, satyataathi kamar, |
| Pahereene oobha raho, nyaayeepanaanu bakhtar, | |
| Shaantiroop suvartaani, taiyaareeroop jodaa, | |
| Pahereene aagal vadho, jay jay hallelujah. |
Image
Media - Traditional Tune