364: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૬૪ - હર્ષ થાય છે == {| |+૩૬૪ - હર્ષ થાય છે |- |૧ |હર્ષ થાય છે, મને બહુ હર્ષ થ..." |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
| (4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 34: | Line 34: | ||
|તન, મન, ધન તેના તરફ ભાગે છે. | |તન, મન, ધન તેના તરફ ભાગે છે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+364 - Harsh Thaay Chhe | |||
|- | |||
|1 | |||
|Harsh thaay chhe, mane bahu harsh thaay chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Maara urane Isu thaki harsh thaay chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu taare chhe, mane to Isu taare chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Tethi maara jeev manhi harsh thaay chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prem bataave chhe, Isu bahu prem bataave chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Naanaa motaa saune preetithi bolaave chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Priya laage chhe, Isu bahu priya laage chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Tan, man, dhan tena taraph bhaage chhe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj364.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Mr. Robin Rathod , Raag : Desh== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:364 Harsh Thai Che_Robin Rathod.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 02:24, 22 January 2017
૩૬૪ - હર્ષ થાય છે
| ૧ | હર્ષ થાય છે, મને બહુ હર્ષ થાય છે, |
| મારા ઉરને ઈસુ થકી હર્ષ થાય છે. | |
| ૨ | ઈસુ તારે છે, મને તો ઈસુ તારે છે, |
| તેથી મારા જીવ મહીં હર્ષ થાય છે. | |
| ૩ | પ્રેમ બતાવે છે, ઈસુ બહુ પ્રેમ બતાવે છે, |
| નાનાં મોટાં સૌને પ્રીતિથી બોલાવે છે. | |
| ૪ | પ્રિય લાગે છે, ઈસુ બહુ પ્રિય લાગે છે, |
| તન, મન, ધન તેના તરફ ભાગે છે. |
Phonetic English
| 1 | Harsh thaay chhe, mane bahu harsh thaay chhe, |
| Maara urane Isu thaki harsh thaay chhe. | |
| 2 | Isu taare chhe, mane to Isu taare chhe, |
| Tethi maara jeev manhi harsh thaay chhe. | |
| 3 | Prem bataave chhe, Isu bahu prem bataave chhe, |
| Naanaa motaa saune preetithi bolaave chhe. | |
| 4 | Priya laage chhe, Isu bahu priya laage chhe, |
| Tan, man, dhan tena taraph bhaage chhe. |
Image
Media - Composition By : Mr. Robin Rathod , Raag : Desh