350: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Upworkuser (talk | contribs) |
|||
| (6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 14: | Line 14: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|જય ખ્રિસ્ત સદા, | |જય ખ્રિસ્ત સદા, જય વંદન હો. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|બહુ | |બહુ દાન દીધાં, પ્રભુ પ્રીત કરી, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 44: | Line 44: | ||
|જય ખ્રિસ્ત સદા, જય વંદન હો. | |જય ખ્રિસ્ત સદા, જય વંદન હો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+350 - Aabhaarstuti | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prabhu, stuti karu, tuj naam tani, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, chitt dharu, tuj kaam bhane; | |||
|- | |||
| | |||
|Upakaar karya ja apaar dhani, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Khrist sada, jay vandan ho. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Bahu daan deedhaa, prabhu preet kari, | |||
|- | |||
| | |||
|Annapaan deedhaa, bahu het kari; | |||
|- | |||
| | |||
|Dukhadard badhaa muj door kari, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Khrist sada, jay vandan ho. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Muj paap badhaa, kai maaph kari, | |||
|- | |||
| | |||
|Satapanth deedho, dayaadaan kari; | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj baal karyo, muj traan kari, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Khrist sada, jay vandan ho. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj350.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Yaman== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:350 Prabhu Stuti karu_Manu Bhai_Cassette.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 02:07, 22 January 2017
૩૫૦ - આભારસ્તુતિ
| ૧ | પ્રભુ, સ્તુતિ કરું, તુજ નામ તણી, |
| પ્રભુ, ચિત્ત ધરું, તુજ કામ ભણે; | |
| ઉપકાર કર્યા જ અપાર ધણી, | |
| જય ખ્રિસ્ત સદા, જય વંદન હો. | |
| ૨ | બહુ દાન દીધાં, પ્રભુ પ્રીત કરી, |
| અન્નપાન દીધાં, બહુ હેત કરી; | |
| દુ:ખદર્દ બધાં મુજ દૂર કરી, | |
| જય ખ્રિસ્ત સદા, જય વંદન હો. | |
| ૩ | મુજ પાપ બધાં, કંઈ માફ કરી, |
| સતપંથ દીધો, દયાદાન કરી; | |
| તુજ બાળ કર્યો, મુજ ત્રાણ કરી, | |
| જય ખ્રિસ્ત સદા, જય વંદન હો. |
Phonetic English
| 1 | Prabhu, stuti karu, tuj naam tani, |
| Prabhu, chitt dharu, tuj kaam bhane; | |
| Upakaar karya ja apaar dhani, | |
| Jay Khrist sada, jay vandan ho. | |
| 2 | Bahu daan deedhaa, prabhu preet kari, |
| Annapaan deedhaa, bahu het kari; | |
| Dukhadard badhaa muj door kari, | |
| Jay Khrist sada, jay vandan ho. | |
| 3 | Muj paap badhaa, kai maaph kari, |
| Satapanth deedho, dayaadaan kari; | |
| Tuj baal karyo, muj traan kari, | |
| Jay Khrist sada, jay vandan ho. |
Image
Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Yaman