327: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૨૭ - દે વરદાન, દયાળુ == {| |+૩૨૭ - દે વરદાન, દયાળુ |- |ટેક: |દે એવું વરદાન, દ..." |
Upworkuser (talk | contribs) No edit summary |
||
| (7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 22: | Line 22: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તુજ આત્મા લાવી નજીક | |તુજ આત્મા લાવી નજીક કરી દો, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|મજને | |મજને સૌખ્ય નિધાન. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 33: | Line 33: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તે પ્રેમે તુજ- | |તે પ્રેમે તુજ-મજ આત્માનો પૂરણ આશ્રય જાણ. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 44: | Line 44: | ||
|ધન્ય તુજ વિધાન. | |ધન્ય તુજ વિધાન. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+327 - De Varadaan, Dayaalu | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|De evu varadaan, dayaalu (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Ke janmabhar hu taaro thaau baalak ramy nahaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jemaa taaru thaaye maan, dayaalu, | |||
|- | |||
| | |||
|Je tane ruche te karaavavaani de ichchha, de gyaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Preeti neetinu sthaan, dayaalu, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj aatma laavi najeek kari do, | |||
|- | |||
| | |||
|Majane saukhya nidhaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Premne na parimaan, taara te, | |||
|- | |||
| | |||
|Te preme tuj-maj aatmaano pooran aashray jaan. | |||
|- | |||
| | |||
|Majane kare chhe samaan, nirantar, | |||
|- | |||
| | |||
|E adhikaadhik mane najadeek laave; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya tuj vidhaan. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj327.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Bhairavi== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:327 De Evu Vardan_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 02:12, 18 January 2017
૩૨૭ - દે વરદાન, દયાળુ
| ટેક: | દે એવું વરદાન, દયાળુ (૨) |
| કે જન્મભર હું તારો થાઉં બાળક રમ્ય નહાન. | |
| ૧ | જેમાં તારું થાયે માન, દયાળુ, |
| જે તને રુચે તે કરાવવાની દે ઈચ્છા, દે જ્ઞાન; | |
| પ્રીતિ નીતિનું સ્થાન, દયાળુ, | |
| તુજ આત્મા લાવી નજીક કરી દો, | |
| મજને સૌખ્ય નિધાન. | |
| ૨ | પ્રેમને ન પરિમાણ, તારા તે, |
| તે પ્રેમે તુજ-મજ આત્માનો પૂરણ આશ્રય જાણ. | |
| મજને કરે છે સમાન, નિરંતર, | |
| એ અધિકાધિક મને નજદીક લાવે; | |
| ધન્ય તુજ વિધાન. |
Phonetic English
| Tek: | De evu varadaan, dayaalu (2) |
| Ke janmabhar hu taaro thaau baalak ramy nahaan. | |
| 1 | Jemaa taaru thaaye maan, dayaalu, |
| Je tane ruche te karaavavaani de ichchha, de gyaan; | |
| Preeti neetinu sthaan, dayaalu, | |
| Tuj aatma laavi najeek kari do, | |
| Majane saukhya nidhaan. | |
| 2 | Premne na parimaan, taara te, |
| Te preme tuj-maj aatmaano pooran aashray jaan. | |
| Majane kare chhe samaan, nirantar, | |
| E adhikaadhik mane najadeek laave; | |
| Dhanya tuj vidhaan. |
Image
Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Bhairavi