298: Difference between revisions
Created page with "== ૨૯૮ - આશીર્વાદ માટે પ્રાર્થના == {| |+૨૯૮ - આશીર્વાદ માટે પ્રાર્થના |- | |..." |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
| (7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|પ્રજાઓ સહુ તુજ આભાર | |પ્રજાઓ સહુ તુજ આભાર માને, અને હર્ષથી તુજને ગાય ગાને; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 39: | Line 39: | ||
|ફળો ખૂબ ભૂમિ થકી ઉપજાશે, અને આશિષો સૌ પ્રભુથી અપાશે. | |ફળો ખૂબ ભૂમિ થકી ઉપજાશે, અને આશિષો સૌ પ્રભુથી અપાશે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+298 - Aasheervaad Maate Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|Bhujangi | |||
|- | |||
| | |||
|(Geetshaastra 67) | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: M. V. Mekvan | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prabhu, aashisho de amone krupaathi, ure tej de divya taari prabhaathi; | |||
|- | |||
| | |||
|Jage te thaki maarg taaro jahnaaye, ane sarv loko tahnu traahn thaaye. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Prajaao sahu tuj aabhaar mane, ane harshathi tujane gaay gaane; | |||
|- | |||
| | |||
|Kharo nyaay sauno prabhu tu kare chhe, kare raajya vishve vibhu tu thare chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prabhu, stuti taari sahu lok gaashe, maha stutya, tu sau sthahdoma manaashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Phahdo khoob bhoomi thaki upajaashe, ane aashisho sau prabhuthi apaashe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj298.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Malkauns == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:298 Prabhu Ashisho De Amone Krupa thi_Johnson Mama_.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Aroh - Bhopali , Avroh - Kalyan == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:298 Prabhu Ashisho De Amone Krupa thi_Johnson Mama+.mp3}}}} | |||