298: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૯૮ - આશીર્વાદ માટે પ્રાર્થના == {| |+૨૯૮ - આશીર્વાદ માટે પ્રાર્થના |- | |..." |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
| (7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|પ્રજાઓ સહુ તુજ આભાર | |પ્રજાઓ સહુ તુજ આભાર માને, અને હર્ષથી તુજને ગાય ગાને; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 39: | Line 39: | ||
|ફળો ખૂબ ભૂમિ થકી ઉપજાશે, અને આશિષો સૌ પ્રભુથી અપાશે. | |ફળો ખૂબ ભૂમિ થકી ઉપજાશે, અને આશિષો સૌ પ્રભુથી અપાશે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+298 - Aasheervaad Maate Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|Bhujangi | |||
|- | |||
| | |||
|(Geetshaastra 67) | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: M. V. Mekvan | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prabhu, aashisho de amone krupaathi, ure tej de divya taari prabhaathi; | |||
|- | |||
| | |||
|Jage te thaki maarg taaro jahnaaye, ane sarv loko tahnu traahn thaaye. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Prajaao sahu tuj aabhaar mane, ane harshathi tujane gaay gaane; | |||
|- | |||
| | |||
|Kharo nyaay sauno prabhu tu kare chhe, kare raajya vishve vibhu tu thare chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prabhu, stuti taari sahu lok gaashe, maha stutya, tu sau sthahdoma manaashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Phahdo khoob bhoomi thaki upajaashe, ane aashisho sau prabhuthi apaashe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj298.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Malkauns == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:298 Prabhu Ashisho De Amone Krupa thi_Johnson Mama_.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Aroh - Bhopali , Avroh - Kalyan == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:298 Prabhu Ashisho De Amone Krupa thi_Johnson Mama+.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 04:54, 30 December 2016
૨૯૮ - આશીર્વાદ માટે પ્રાર્થના
| ભુજંગી | |
| (ગીતશાસ્ત્ર ૬૭) | |
| કર્તા: એમ. વી. મેકવાન | |
| ૧ | પ્રભુ, આશિષો દે અમોને કૃપાથી, ઉરે તેજ દે દિવ્ય તારી પ્રભાથી; |
| જગે તે થકી માર્ગ તારો જણાયે, અને સર્વ લોકો તણું ત્રાણ થાયે. | |
| ૨ | પ્રજાઓ સહુ તુજ આભાર માને, અને હર્ષથી તુજને ગાય ગાને; |
| ખરો ન્યાય સૌનો પ્રભુ તું કરે છે, કરે રાજ્ય વિશ્વે વિભુ તું ઠરે છે. | |
| ૩ | પ્રભુ, સ્તુતિ તારી સહુ લોક ગાશે, મહા સ્તુત્ય, તું સૌ સ્થળોમાં મનાશે; |
| ફળો ખૂબ ભૂમિ થકી ઉપજાશે, અને આશિષો સૌ પ્રભુથી અપાશે. |
Phonetic English
| Bhujangi | |
| (Geetshaastra 67) | |
| Karta: M. V. Mekvan | |
| 1 | Prabhu, aashisho de amone krupaathi, ure tej de divya taari prabhaathi; |
| Jage te thaki maarg taaro jahnaaye, ane sarv loko tahnu traahn thaaye. | |
| 2 | Prajaao sahu tuj aabhaar mane, ane harshathi tujane gaay gaane; |
| Kharo nyaay sauno prabhu tu kare chhe, kare raajya vishve vibhu tu thare chhe. | |
| 3 | Prabhu, stuti taari sahu lok gaashe, maha stutya, tu sau sthahdoma manaashe; |
| Phahdo khoob bhoomi thaki upajaashe, ane aashisho sau prabhuthi apaashe. |
Image
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Malkauns
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Aroh - Bhopali , Avroh - Kalyan