257: Difference between revisions
Created page with "== ૨૫૭ - ઈસુને શરણે == {| |+૨૫૭ - ઈસુને શરણે |- |ટેક: |ઈસુને શરણે જાઉં , મારા પ..." |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
| (7 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 31: | Line 31: | ||
|દાસ કહે, જો હું ઈસુ વિનાનો તો નિશ્રે ઉદાસ થાઉં. | |દાસ કહે, જો હું ઈસુ વિનાનો તો નિશ્રે ઉદાસ થાઉં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+257 - Isune Sharahne | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isune sharahne jaau , maara prabhu Isune sharahne jaau. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu thaki sahu paapo tahde chhe, ethi ghahno harakhaau. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maha dayaalu chhe prabhu Isu, te par vaari vaari jaau. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prabhu Isu chhe jagano traata, tethi taarahn hu paau. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Daas kahe, jo hu Isu vinaano to nishre udaas thaau. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj257.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:257 Isu Ne Sharane _Manu Bhai_.mp3}}}} | |||