165: Difference between revisions
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૬૫ - તે પ્રીતિ વખાણજો== {| |+૧૬૫ - તે પ્રીતિ વખાણજો |- | |હર્ષધ્વજા |- |કર્ત..." |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
| (8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 1: | Line 1: | ||
==૧૬૫ - | ==૧૬૫ - રે પ્રીતિ વખાણજો== | ||
{| | {| | ||
|+૧૬૫ - | |+૧૬૫ - રે પ્રીતિ વખાણજો | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 60: | Line 60: | ||
|તે દ્વારથી આવશે મુક્તિ ગતિ. | |તે દ્વારથી આવશે મુક્તિ ગતિ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+165 - Te Priti Vakhaanajo | |||
|- | |||
| | |||
|Harshdhvajaa | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|J.V.S.Taylor | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Re priti vakhaanajo, priti vakhaanajo, priti vakhaanajo, priti ghani. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Che shuddhano, muktano harsh kharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Te raktnaa tirthamaa roj taro; | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu melane mukataa maar tajo, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne mukitna harshmaa Khrist bhajo. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu thaki traan che poorn sadaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Na tyaagashe dinane Khrist kadaa; | |||
|- | |||
| | |||
|તો harshtaa Khristmaa aash dharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne dishano dhaak te dur karo. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Re paapanaa ghaa thayaa sarv sthale, | |||
|- | |||
| | |||
|Pan Khristthi sarvni rujh vale; | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu shok saate khari shaanti male, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne harshne kaarane aasu tade. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Re Khristnaa thambhthi traan thayu, | |||
|- | |||
| | |||
|Traataa tanaa motthi mot gayu; | |||
|- | |||
| | |||
|To mot aave mane bik nathi, | |||
|- | |||
| | |||
|Te dvaarthi aavashe mukti gati. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj165.JPG|500px]] | |||
==Media , Traditional Tune - Harsh Dwaja== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:165 Re Priti Vakhan _Harsh Dwaja.mp3}}}} | |||