540: Difference between revisions

 
(6 intermediate revisions by 4 users not shown)
Line 4: Line 4:
|+૫૪૦ - દાનાર્પણ પર આશીર્વાદ
|+૫૪૦ - દાનાર્પણ પર આશીર્વાદ
|-
|-
|
|હે ઈશ્વર, સહુ વાનાં સારાં,
|હે ઈશ્વર, સહુ વાનાં સારાં,
|-
|-
Line 9: Line 10:
|આપેલાં છે તે તો તારાં,
|આપેલાં છે તે તો તારાં,
|-
|-
|
|માટે કેવળ તારાં જે
|માટે કેવળ તારાં જે
|-
|-
|
|અર્પ્યાં આજે તુજને તે,
|અર્પ્યાં આજે તુજને તે,
|-
|-
|
|અર્પ્યાં આજે તુજને તે.
|અર્પ્યાં આજે તુજને તે.
|}
|}
== Phonetic English ==
{|
|+540 - Daanaarpan Par Aasheervaad
|-
|
|He Ishvar, sahu vaanaan saaraan,
|-
|
|Aapelaan chhe te to taaraan,
|-
|
|Maate keval taaraan je
|-
|
|Arpyaan aaje tujane te,
|-
|
|Arpyaan aaje tujane te.
|}
==Image==
[[File:Guj540.JPG|500px]]
==Media - Shalom Methodist Church Choir , Sunday Worship on 1-11-2015==
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:540 He Iswar Sahu Vana Sara_Shalom Methodist Church Choir , Sunday Worship on 1-11-2015.mp3}}}}