540: Difference between revisions
| (9 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 4: | Line 4: | ||
|+૫૪૦ - દાનાર્પણ પર આશીર્વાદ | |+૫૪૦ - દાનાર્પણ પર આશીર્વાદ | ||
|- | |- | ||
| | |||
|હે ઈશ્વર, સહુ વાનાં સારાં, | |હે ઈશ્વર, સહુ વાનાં સારાં, | ||
|- | |- | ||
| Line 18: | Line 19: | ||
|અર્પ્યાં આજે તુજને તે. | |અર્પ્યાં આજે તુજને તે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+540 - Daanaarpan Par Aasheervaad | |||
|- | |||
| | |||
|He Ishvar, sahu vaanaan saaraan, | |||
|- | |||
| | |||
|Aapelaan chhe te to taaraan, | |||
|- | |||
| | |||
|Maate keval taaraan je | |||
|- | |||
| | |||
|Arpyaan aaje tujane te, | |||
|- | |||
| | |||
|Arpyaan aaje tujane te. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj540.JPG|500px]] | |||
==Media - Shalom Methodist Church Choir , Sunday Worship on 1-11-2015== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:540 He Iswar Sahu Vana Sara_Shalom Methodist Church Choir , Sunday Worship on 1-11-2015.mp3}}}} | |||