519: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૧૯ - ઈસુનું મધુર નામ == {| |+૫૧૯ - ઈસુનું મધુર નામ |- |ટેક: |ઈસુ નામ નામ મધ..." |
|||
| (3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 34: | Line 34: | ||
|ગાઓ ગાન ગાન ઈસુના નામને. | |ગાઓ ગાન ગાન ઈસુના નામને. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+519 - Isunun Madhur Naam | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isu naam naam madhur Isu naam, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu naam naam uttam madhur Isu naam, | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jay jay ho Isuna naamane, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay jay ho buland avaaje. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Aapo maan maan Isuna naamane, | |||
|- | |||
| | |||
|Aapo maan maan Isuna naamane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Gaao gaan gaan Isuna naamane. | |||
|- | |||
| | |||
|Gaao gaan gaan Isuna naamane. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj519.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:519 Isu Nam Nam Madhur Isu Nam.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 00:14, 3 October 2016
૫૧૯ - ઈસુનું મધુર નામ
| ટેક: | ઈસુ નામ નામ મધુર ઈસુ નામ, |
| ઈસુ નામ નામ ઉત્તમ મધુર ઈસુ નામ, | |
| ૧ | જય જય હો ઈસુના નામને, |
| જય જય હો બુલંદ અવાજે. | |
| ૨ | આપો માન માન ઈસુના નામને, |
| આપો માન માન ઈસુના નામને. | |
| ૩ | ગાઓ ગાન ગાન ઈસુના નામને. |
| ગાઓ ગાન ગાન ઈસુના નામને. |
Phonetic English
| Tek: | Isu naam naam madhur Isu naam, |
| Isu naam naam uttam madhur Isu naam, | |
| 1 | Jay jay ho Isuna naamane, |
| Jay jay ho buland avaaje. | |
| 2 | Aapo maan maan Isuna naamane, |
| Aapo maan maan Isuna naamane. | |
| 3 | Gaao gaan gaan Isuna naamane. |
| Gaao gaan gaan Isuna naamane. |
Image
Media - Traditional Tune