515: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૧૫ - ઈસુનો જય == {| |+૫૧૫ - ઈસુનો જય |- |૧ |ઈસુનો જય, જય, જય, જય, મારા દિલમાં ..." |
No edit summary |
||
| (2 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
| Line 34: | Line 34: | ||
|તે મુજ દિલમાં રહે. | |તે મુજ દિલમાં રહે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+515 - Isuno Jay | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isuno jay, jay, jay, jay, mara dilma che, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Mara dilma che; (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Isuno jay, jay, jay, jay, mara dilma che, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Tena ho vakhaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Prabhuno harsh, harsh, harsh, harsh, mara dilma che, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Mara dilma che; (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuno harsh, harsh, harsh, harsh, mara dilma che, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Te muj dilma rahe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj515.JPG|500px]] | |||
==Media - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:515 Isu No Jay Jay Jay Mara Dil Ma Che_Sung By Samu Uncle.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 03:42, 1 October 2016
૫૧૫ - ઈસુનો જય
| ૧ | ઈસુનો જય, જય, જય, જય, મારા દિલમાં છે, | |
| મારા દિલમાં છે; (૨) | ||
| ઈસુનો જય, જય, જય, જય, મારા દિલમાં છે, | ||
| તેનાં હો વખાણ. | ||
| ૨ | પ્રભુનો હર્ષ, હર્ષ, હર્ષ, હર્ષ, મારા દિલમાં છે, | |
| મારા દિલમાં છે; (૨) | ||
| પ્રભુનો હર્ષ, હર્ષ, હર્ષ, હર્ષ, મારા દિલમાં છે, | ||
| તે મુજ દિલમાં રહે. |
Phonetic English
| 1 | Isuno jay, jay, jay, jay, mara dilma che, | |
| Mara dilma che; (2) | ||
| Isuno jay, jay, jay, jay, mara dilma che, | ||
| Tena ho vakhaan. | ||
| 2 | Prabhuno harsh, harsh, harsh, harsh, mara dilma che, | |
| Mara dilma che; (2) | ||
| Prabhuno harsh, harsh, harsh, harsh, mara dilma che, | ||
| Te muj dilma rahe. |
Image
Media - Sung By Mr.Samuel Macwan