264: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૬૪ - સુવાર્તા પ્રચારાર્યે == {| |+૨૬૪ - સુવાર્તા પ્રચારાર્યે |- | |મહીદી..." |
No edit summary |
||
| (7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 63: | Line 63: | ||
|એ જ વાત ભાખશું નિત્ય પૂર્ણ જોમમાં. વિભુ. | |એ જ વાત ભાખશું નિત્ય પૂર્ણ જોમમાં. વિભુ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+264 - Suvaartaa Prachaaraarye | |||
|- | |||
| | |||
|Mahidipani Dhab | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: R. P. Kristi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vibhu, amo sidhaaviae suvaartaa prasaaravaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Dho prakaash aapano , umandane vadhaaravaa. Vibhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Rog, dukh taadavaa, samtaapane samharavaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist keru misht naam lokamaa prachaaravaa. Vibhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Traanadaan aapavaa ne paap, shaap kaapavaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu keri divya shaanti gher gher sthaapavaa. Vibhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Vhem jaatajaatanaa ne bhoot bhaatabhaatanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Temane nasaadavaane do tamaaro aatmaa. Vibhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Timir keraa raajyamaa roshani felaavavaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Satya keraa dharm vishe vruttio vikasaavavaa. Vibhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Khrist shresht naam che vyom ne aa bhomamaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Ae ja vaat bhaakhashu nitya purn jomamaa. Vibhu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj264.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:264 Vibhu Amo Sidhavi Ye_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Malkauns== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:264 Vibhu Amo Sidhavi Ye_Johnson Mama.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 02:56, 2 August 2016
૨૬૪ - સુવાર્તા પ્રચારાર્યે
| મહીદીપની ઢબ | |
| કર્તા: આર. પી. ક્રિસ્ટી | |
| ૧ | વિભુ, અમો સિધાવીએ સુવાર્તા પ્રસારવા, |
| ધો પ્રકાશ આપનો , ઉમંદને વધારવા. વિભુ. | |
| ૨ | રોગ, દુ:ખ ટાળવા, સંતાપને સંહરવા, |
| ખ્રિસ્ત કેરું મિષ્ટ નામ લોકમાં પ્રચારવા. વિભુ. | |
| ૩ | ત્રાણદાન આપવા ને પાપ, શાપ કાપવા, |
| ઈસુ કેરી દિવ્ય શાંતિ ઘેર ઘેર સ્થાપવા. વિભુ. | |
| ૪ | વ્હેમ જાતજાતના ને ભૂત ભાતભાતના, |
| તેમને નસાડવાને દો તમારો આત્મા. વિભુ. | |
| ૫ | તિમિર કેરા રાજ્યમાં રોશની ફેલાવવા, |
| સત્ય કેરા ધર્મ વિષે વૃત્તિઓ વિકસાવવા. વિભુ. | |
| ૬ | ખ્રિસ્ત શ્રેષ્ટ નામ છે વ્યોમ ને આ ભોમમાં, |
| એ જ વાત ભાખશું નિત્ય પૂર્ણ જોમમાં. વિભુ. |
Phonetic English
| Mahidipani Dhab | |
| Kartaa: R. P. Kristi | |
| 1 | Vibhu, amo sidhaaviae suvaartaa prasaaravaa, |
| Dho prakaash aapano , umandane vadhaaravaa. Vibhu. | |
| 2 | Rog, dukh taadavaa, samtaapane samharavaa, |
| Khrist keru misht naam lokamaa prachaaravaa. Vibhu. | |
| 3 | Traanadaan aapavaa ne paap, shaap kaapavaa, |
| Isu keri divya shaanti gher gher sthaapavaa. Vibhu. | |
| 4 | Vhem jaatajaatanaa ne bhoot bhaatabhaatanaa, |
| Temane nasaadavaane do tamaaro aatmaa. Vibhu. | |
| 5 | Timir keraa raajyamaa roshani felaavavaa, |
| Satya keraa dharm vishe vruttio vikasaavavaa. Vibhu. | |
| 6 | Khrist shresht naam che vyom ne aa bhomamaa, |
| Ae ja vaat bhaakhashu nitya purn jomamaa. Vibhu. |
Image
Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Malkauns