249: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "==૨૪૯ - આવો, હરેક પાપથી પીડિત== {| |+૨૪૯ - આવો, હરેક પાપથી પીડિત |- | |૮, ૬ સ્વરો..." |
|||
| Line 29: | Line 29: | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
|વિશ્વાસ કરો, વિશ્વાસ કરો, ફક્ત વિશ્વાસ કરો; | |વિશ્વાસ કરો, વિશ્વાસ કરો, ફક્ત વિશ્વાસ કરો; | ||
|- | |||
| | |||
|ત્રાણ તે દેશે, ત્રાણ તે દેશે, હાલ તે ત્રાણ દેશે. | |ત્રાણ તે દેશે, ત્રાણ તે દેશે, હાલ તે ત્રાણ દેશે. | ||
|- | |- | ||
Revision as of 03:13, 9 August 2013
૨૪૯ - આવો, હરેક પાપથી પીડિત
| ૮, ૬ સ્વરો ને ટેક | |
| "Come, every soul by sin oppressed" | |
| Tune: | Stockton S.S. 64 |
| કર્તા: | જોન એચ. સ્ટોકટન, |
| ૧૮૧૩-૭૭ | |
| અનુ. : | વી. કે માસ્ટર |
| ૧ | આવો, દરેક પાપથી પીડિત, છે દયા પ્રભુ પાસ, |
| તે દે તમને વિરામ ખચીત, જો કરો હાલ વિશ્વાસ. | |
| ટેક: | વિશ્વાસ કરો, વિશ્વાસ કરો, ફક્ત વિશ્વાસ કરો; |
| ત્રાણ તે દેશે, ત્રાણ તે દેશે, હાલ તે ત્રાણ દેશે. | |
| ૨ | આશીર્વાદો ખ્રિસ્તે આપવા વહેવડયું રક્ત મૂલ્યવાન; |
| તેમાં ડૂબકી મારો નહાવા, થશો શ્વેત હિમ સમાન. | |
| ૩ | હા, ઈસુ છે સત્ય, રસ્તો, દોરનાર વિશ્રામમાં નિત; |
| વિશ્વાસ કરો ઢીલ વિના તો, થશો આશીર્વાદિત. | |
| ૪ | ભળી જાઓ પવિત્ર સંધમાં, ચાલો સ્વર્ગી માર્ગ પર, |
| નિત રે'વા તે સુંદર દેશમાં, જ્યાં આનંદ છે અમર. |