329: Difference between revisions
Created page with "== ૩૨૯ - આત્મ્સમર્પણ == {| |+૩૨૯ - આત્મ્સમર્પણ |- |ટેક: તન, મન, ધન, પ્રભુ, તુજ ચ..." |
|||
| Line 4: | Line 4: | ||
|+૩૨૯ - આત્મ્સમર્પણ | |+૩૨૯ - આત્મ્સમર્પણ | ||
|- | |- | ||
|ટેક: તન, મન, ધન, પ્રભુ, તુજ ચરણે, તુજ સઘળું છે, તેં જ દીધું છે, | |ટેક: | ||
અકળિત તુજ કરણી. | |તન, મન, ધન, પ્રભુ, તુજ ચરણે, તુજ સઘળું છે, તેં જ દીધું છે, | ||
|- | |||
| | |||
|અકળિત તુજ કરણી. | |||
|- | |- | ||
| | | | ||