357: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 78: | Line 78: | ||
| | | | ||
|Verabhaav, krosh badha preetathi khasedaay. | |Verabhaav, krosh badha preetathi khasedaay. | ||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paap karvani iccha munmathi kadhje, | |||
|- | |||
| | |||
|Karje raaj, Prabhu, antarni maay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Jagatnu maan che, chayani mafak, | |||
|- | |||
| | |||
|Jagatnu dhun badhu, dhun jevu thay jaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Manma shudh te, devne jonara, | |||
|- | |||
| | |||
|Temne dhun em kem na kehvayuh. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Kayu Isuae, Maago ne apashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Maagine hu pamyo pavitray. | |||
|} | |} | ||
== Media == | == Media == | ||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:C. Vanveer - Taedo re Tamare Dhvar - Bhag 2 - 2 - Isu de che pavitray.mp3}}}} | {{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:C. Vanveer - Taedo re Tamare Dhvar - Bhag 2 - 2 - Isu de che pavitray.mp3}}}} | ||
Revision as of 11:03, 4 January 2014
૩૫૭ - પવિત્રતા માટે પ્રાર્થના
| ૧ | દિલ મારું લે, પ્રભુ, પ્રીતિથી ભરજે, |
| ખાતરી છે કે તારાથી થાય. | |
| ટેક: | સર્વશક્તિમાન ઈસુ દે છે પવિતાઈ. |
| ૨ | સંદેહ ને બીક તારી હાજરીમાં રહે નહિ, |
| વેરભાવ, ક્રોશ બધા પ્રીતથી ખસેડાય. | |
| ૩ | પાપ કરવાની ઈચ્છા મનમાંથી કાઢજે, |
| કરજે રાજ, પ્રભુ, અંતરની માંય. | |
| ૪ | જગતનું માન છે, છાયાની માફક, |
| જગતનું ધન બધું, ધૂન જેવુ થઈ જાય. | |
| ૫ | મનમાં શુદ્ધ તે, દેવને જોનારા, |
| તેમને ધન એમ કેમ ના કહેવાય? | |
| ૬ | કહ્યું ઇસુએ, માગો ને આપશે, |
| માગીને હું પામ્યો પવિત્રાઈ |
Phonetic English
| 1 | Dil maarun le, prabhu, preetithi bharaje, |
| Khaatari chhe ke taaraathi thaay. | |
| Tek: | Sarvashaktimaan Isu de chhe pavitaai. |
| 2 | Sandeh ne beek taari haajareemaan rahe nahi, |
| Verabhaav, krosh badha preetathi khasedaay. | |
| 3 | Paap karvani iccha munmathi kadhje, |
| Karje raaj, Prabhu, antarni maay. | |
| 4 | Jagatnu maan che, chayani mafak, |
| Jagatnu dhun badhu, dhun jevu thay jaay. | |
| 5 | Manma shudh te, devne jonara, |
| Temne dhun em kem na kehvayuh. | |
| 6 | Kayu Isuae, Maago ne apashe, |
| Maagine hu pamyo pavitray. |
Media