208: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
|||
| Line 2: | Line 2: | ||
{| | {| | ||
|+૨૦૮ - ઓ પરમેશ્વર, આત્માની વૃષ્ટિ તું ભારે આપજે | |+૨૦૮ - ઓ પરમેશ્વર, આત્માની વૃષ્ટિ તું ભારે આપજે | ||
|- | |||
|ટેક : | |||
|ઓ પરમેશ્વર, આત્માની વૃષ્ટિ તું ભારે આપજે | |||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
| Line 24: | Line 27: | ||
{| | {| | ||
|+208 - O parameshvar, aatmaani vrashti tun bhaare aapaje | |+208 - O parameshvar, aatmaani vrashti tun bhaare aapaje | ||
|- | |||
|Tek : | |||
|O parameshvar, aatmaani vrashti tun bhaare aapaje | |||
|- | |- | ||
|1 | |1 | ||
Revision as of 10:44, 4 January 2014
૨૦૮ - ઓ પરમેશ્વર, આત્માની વૃષ્ટિ તું ભારે આપજે
| ટેક : | ઓ પરમેશ્વર, આત્માની વૃષ્ટિ તું ભારે આપજે |
| ૧ | જો વાડી તારી સૂકી છે, વરસાદ તણી એ ભૂલ્હી છે. ઓ. |
| ૨ | જો બીજ વવાયાં છે તેમાં, ખોદાણ થયું છે પણ એમાં. ઓ. |
| ૩ | ખીલે જેથી તારી વાડી, શોભે એ જેથી બહુ સારી. ઓ. |
| ૪ | ફળવાન થઈ રોપા તારા, ઉપજાવે ફળ મીઠાં સારાં. ઓ. |
| ૫ | તુજ ભજતોની સહુ માગણીઓ, પૂરી કરજે સહુ લાગણીઓ ઓ. |
Phonetic English
| Tek : | O parameshvar, aatmaani vrashti tun bhaare aapaje |
| 1 | Jo vaadi taari sooki chhe, varasaad tani e bhoolhi chhe. o. |
| 2 | Jo beej vavaayaan chhe temaan, khodaan thayun chhe pan emaan. o. |
| 3 | Kheele jethi taari vaadi, shobhe e jethi bahu saari. o. |
| 4 | Phalavaan thai rop taara, upajaave phal meethaan saaraan. o. |
| 5 | Tuj bhajatoni sahu maaganeeo, poori karaje sahu laaganeeo o. |
Media