548: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૪૮ - ભિજન માટે ઈશ્વરની પ્રાર્થના == {| |+૫૪૮ - ભિજન માટે ઈશ્વરની પ્રાર..." |
|||
| Line 27: | Line 27: | ||
| | | | ||
|સૌ ભૂખ્યાંને દે ખોરાક..... ૨ | |સૌ ભૂખ્યાંને દે ખોરાક..... ૨ | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+548 - Bhijan Maate Ishvarani Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|He Prabhu, haal tun haajar tha, | |||
|- | |||
| | |||
|Mahemaan ho aa bhojanamaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Aa anna par tun aashish de, | |||
|- | |||
| | |||
|Saacha raakh sada ja amane..... 1 | |||
|- | |||
| | |||
|Anna kaaj maaneeye aabhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Prem ja taaro aparanpaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Rojani rotali saune aap, | |||
|- | |||
| | |||
|Sau bhookhyaanne de khoraak..... 2 | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:53, 27 August 2013
૫૪૮ - ભિજન માટે ઈશ્વરની પ્રાર્થના
| હે પ્રભુ, હાલ તું હાજર થા, | |
| મહેમાન હો આ ભોજનમાં; | |
| આ અન્ન પર તું આશિષ દે, | |
| સાચા રાખ સદા જ અમને..... ૧ | |
| અન્ન કાજ માનીએ આભાર, | |
| પ્રેમ જ તારો અપરંપાર; | |
| રોજની રોટલી સૌને આપ, | |
| સૌ ભૂખ્યાંને દે ખોરાક..... ૨ |
Phonetic English
| He Prabhu, haal tun haajar tha, | |
| Mahemaan ho aa bhojanamaan; | |
| Aa anna par tun aashish de, | |
| Saacha raakh sada ja amane..... 1 | |
| Anna kaaj maaneeye aabhaar, | |
| Prem ja taaro aparanpaar; | |
| Rojani rotali saune aap, | |
| Sau bhookhyaanne de khoraak..... 2 |