375: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૭૫ - આકાશમાં થતો આનંદ == {| |+૩૭૫ - આકાશમાં થતો આનંદ |- |૧ |સ્વર્ગી ઘંત વગ..." |
|||
| Line 57: | Line 57: | ||
| | | | ||
|જગતને ગણીએ ધૂળધાણી. | |જગતને ગણીએ ધૂળધાણી. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+375 - Aakaashamaan Thato Anand | |||
|- | |||
|1 | |||
|Svargi ghant vagaado ! Anand bahu chhe aaj! | |||
|- | |||
| | |||
|Bhatakel kero thayo chhe milaap ! | |||
|- | |||
| | |||
|Bhataki, thaaki, putr gher aave chhe aaj ! | |||
|- | |||
| | |||
|Tene bhetava jaay maayaalu baap. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jay ! Jay ! Juo dooto keva gaay ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jay ! Jay ! Suno, veena naad sanbhalaay ! | |||
|- | |||
| | |||
|Mukti paamel aa sen saagar sam mahaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Udvaara-geetathi gajavatun aasamaan! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Svargi ghant vagaado ! Anand bahu chhe aaj ! | |||
|- | |||
| | |||
|Bhatakel putr paamyo samaadhaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Gayun maarun sankat, gayun narak raaja- | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu Isu maaro chhe pramaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Svargi ghant vagaado ! Peeraso aaj jamana- | |||
|- | |||
| | |||
|Bhookhyaan, tarasyaan, nabalaanne aani ! | |||
|- | |||
| | |||
|Aatmik anna paameene trapt thaay har jan, | |||
|- | |||
| | |||
|Jagatane ganeeye dhooladhaani. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 20:52, 26 August 2013
૩૭૫ - આકાશમાં થતો આનંદ
| ૧ | સ્વર્ગી ઘંત વગાડો ! આનંદ બહુ છે આજ! |
| ભટકેલ કેરો થયો છે મિલાપ ! | |
| ભટકી, થાકી, પુત્ર ઘેર આવે છે આજ ! | |
| તેને ભેટવા જાય માયાળુ બાપ. | |
| ટેક: | જય ! જય ! જુઓ દૂતો કેવા ગાય ! |
| જય ! જય ! સુણો, વીણા નાદ સંભળાય ! | |
| મુક્તિ પામેલ આ સેન સાગર સમ મહાન, | |
| ઉદ્વાર-ગીતથી ગજવતું આસમાન! | |
| ૨ | સ્વર્ગી ઘંત વગાડો ! આનંદ બહુ છે આજ ! |
| ભટકેલ પુત્ર પામ્યો સમાધાન; | |
| ગયું મારું સંકટ, ગયું નરક રાજ- | |
| પ્રભુ ઈસુ મારો છે પ્રમાણ. | |
| ૩ | સ્વર્ગી ઘંટ વગાડો ! પીરસો આજ જમણ- |
| ભૂખ્યાં, તરસ્યાં, નબળાંને આણી ! | |
| આત્મિક અન્ન પામીને તૃપ્ત થાય હર જણ, | |
| જગતને ગણીએ ધૂળધાણી. |
Phonetic English
| 1 | Svargi ghant vagaado ! Anand bahu chhe aaj! |
| Bhatakel kero thayo chhe milaap ! | |
| Bhataki, thaaki, putr gher aave chhe aaj ! | |
| Tene bhetava jaay maayaalu baap. | |
| Tek: | Jay ! Jay ! Juo dooto keva gaay ! |
| Jay ! Jay ! Suno, veena naad sanbhalaay ! | |
| Mukti paamel aa sen saagar sam mahaan, | |
| Udvaara-geetathi gajavatun aasamaan! | |
| 2 | Svargi ghant vagaado ! Anand bahu chhe aaj ! |
| Bhatakel putr paamyo samaadhaan; | |
| Gayun maarun sankat, gayun narak raaja- | |
| Prabhu Isu maaro chhe pramaan. | |
| 3 | Svargi ghant vagaado ! Peeraso aaj jamana- |
| Bhookhyaan, tarasyaan, nabalaanne aani ! | |
| Aatmik anna paameene trapt thaay har jan, | |
| Jagatane ganeeye dhooladhaani. |