319: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૧૯ - જીવન કરતાં અધિક તારનાર == {| |+૩૧૯ - જીવન કરતાં અધિક તારનાર |- |૧ |જી..." |
|||
| Line 33: | Line 33: | ||
| | | | ||
|ત્યારે કરીશ પૂર્ણ પ્રીત, પો'ચું સુંદર, સુંદર સ્વર્ગ ખચીત. | |ત્યારે કરીશ પૂર્ણ પ્રીત, પો'ચું સુંદર, સુંદર સ્વર્ગ ખચીત. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+319 - Jeevan Karataan Adhik Taaranaar | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jeev karataan adhik taaranaar, taari paase, paase chhun re'naar; | |||
|- | |||
| | |||
|Taara raktani dho mane; tuj paas sada, sada raakh mane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Darek din, darek pal, aap taarun shuddh karanaar bal; | |||
|- | |||
| | |||
|Taara komal prem vade taari paase, paase raakh mane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Prabhu, aa phaani jagamaan, mane halave, halave dori ja; | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj p raakhun muj aadhaar, na thaaun kadi, kadi bhatakanaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Maaro prem adhik vadhaar, jyaan lag kshanik, kshanik jeev re'naar, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaare kareesh poorn preet, po'chun sundar, sundar svarg khacheet. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 11:19, 26 August 2013
૩૧૯ - જીવન કરતાં અધિક તારનાર
| ૧ | જીવ કરતાં અધિક તારનાર, તારી પાસે, પાસે છું રે'નાર; |
| તારા રક્તની ધો મને; તુજ પાસ સદા, સદા રાખ મને. | |
| ટેક: | દરેક દિન, દરેક પળ, આપ તારું શુદ્ધ કરનાર બળ; |
| તારા કોમળ પ્રેમ વડે તારી પાસે, પાસે રાખ મને. | |
| ૨ | પ્રભુ, આ ફાની જગમાં, મને હળવે, હળવે દોરી જા; |
| તુજ પ રાખું મુજ આધાર, ન થાઉં કદી, કદી ભટકનાર. | |
| ૩ | મારો પ્રેમ અધિક વધાર, જ્યાં લગ ક્ષણિક, ક્ષણિક જીવ રે'નાર, |
| ત્યારે કરીશ પૂર્ણ પ્રીત, પો'ચું સુંદર, સુંદર સ્વર્ગ ખચીત. |
Phonetic English
| 1 | Jeev karataan adhik taaranaar, taari paase, paase chhun re'naar; |
| Taara raktani dho mane; tuj paas sada, sada raakh mane. | |
| Tek: | Darek din, darek pal, aap taarun shuddh karanaar bal; |
| Taara komal prem vade taari paase, paase raakh mane. | |
| 2 | Prabhu, aa phaani jagamaan, mane halave, halave dori ja; |
| Tuj p raakhun muj aadhaar, na thaaun kadi, kadi bhatakanaar. | |
| 3 | Maaro prem adhik vadhaar, jyaan lag kshanik, kshanik jeev re'naar, |
| Tyaare kareesh poorn preet, po'chun sundar, sundar svarg khacheet. |