300: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૦૦ - જીવનની રોટલી == {| |+૧ – જીવનની રોટલી |- |૧ |જેમ તેં રોટલી આપી ગાલીલ ..." |
|||
| Line 38: | Line 38: | ||
| | | | ||
|જોઈશ, પ્રભુ, તને જે બહુ ઈચ્છિત. | |જોઈશ, પ્રભુ, તને જે બહુ ઈચ્છિત. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+300 - Jeevanani Rotali | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jem ten rotali aapi gaaleel madhye, | |||
|- | |||
| | |||
|Tem aap jeevan rotali, prabhu, mane, | |||
|- | |||
| | |||
|Hun shodhun chhun tane, shabd jeevata; | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj saaru talape chhe maaro aatma. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ten satya janaavyun gaaleel madhye, | |||
|- | |||
| | |||
|Tem satya janaav tun prabhu, mane; | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaare bandhan chhootashe, saankal tootashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne shaanti bahu thashe, muj man madhye. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Shishyo chaalya tuj saath gaaleel madhye, | |||
|- | |||
| | |||
|Tem chaalataan tuj sanghaat, sheekhav mane; | |||
|- | |||
| | |||
|To sankato jashe, vishvaasathi jeet; | |||
|- | |||
| | |||
|Joeesh, prabhu, tane je bahu ichchhit. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 09:30, 26 August 2013
૩૦૦ - જીવનની રોટલી
| ૧ | જેમ તેં રોટલી આપી ગાલીલ મધ્યે, |
| તેમ આપ જીવન રોટલી, પ્રભુ, મને, | |
| હું શોધું છું તને, શબ્દ જીવતા; | |
| તુજ સારુ તલપે છે મારો આત્મા. | |
| ૨ | તેં સત્ય જણાવ્યું ગાલીલ મધ્યે, |
| તેમ સત્ય જણાવ તું પ્રભુ, મને; | |
| ત્યારે બંધન છૂટશે, સાંકળ તૂટશે, | |
| ને શાંતિ બહુ થશે, મુજ મન મધ્યે. | |
| ૩ | શિષ્યો ચાલ્યા તુજ સાથ ગાલીલ મધ્યે, |
| તેમ ચાલતાં તુજ સંઘાત, શીખવ મને; | |
| તો સંકટો જશે, વિશ્વાસથી જીત; | |
| જોઈશ, પ્રભુ, તને જે બહુ ઈચ્છિત. |
Phonetic English
| 1 | Jem ten rotali aapi gaaleel madhye, |
| Tem aap jeevan rotali, prabhu, mane, | |
| Hun shodhun chhun tane, shabd jeevata; | |
| Tuj saaru talape chhe maaro aatma. | |
| 2 | Ten satya janaavyun gaaleel madhye, |
| Tem satya janaav tun prabhu, mane; | |
| Tyaare bandhan chhootashe, saankal tootashe, | |
| Ne shaanti bahu thashe, muj man madhye. | |
| 3 | Shishyo chaalya tuj saath gaaleel madhye, |
| Tem chaalataan tuj sanghaat, sheekhav mane; | |
| To sankato jashe, vishvaasathi jeet; | |
| Joeesh, prabhu, tane je bahu ichchhit. |