257: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૫૭ - ઈસુને શરણે == {| |+૨૫૭ - ઈસુને શરણે |- |ટેક: |ઈસુને શરણે જાઉં , મારા પ..." |
|||
| Line 30: | Line 30: | ||
|૪ | |૪ | ||
|દાસ કહે, જો હું ઈસુ વિનાનો તો નિશ્રે ઉદાસ થાઉં. | |દાસ કહે, જો હું ઈસુ વિનાનો તો નિશ્રે ઉદાસ થાઉં. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+257 - Isune Sharane | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isune sharane jaaun , maara prabhu Isune sharane jaaun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu thaki sahu paapo tale chhe, ethi ghano harakhaaun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maha dayaalu chhe prabhu Isu, te par vaari vaari jaaun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prabhu Isu chhe jagano traata, tethi taaran hun paaun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Daas kahe, jo hun Isu vinaano to nishre udaas thaaun. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 09:03, 26 August 2013
૨૫૭ - ઈસુને શરણે
| ટેક: | ઈસુને શરણે જાઉં , મારા પ્રભુ ઈસુને શરણે જાઉં. |
| ૧ | ઈસુ થકી સહુ પાપો ટળે છે, એથી ઘણો હરખાઉં. |
| ૨ | મહા દયાળુ છે પ્રભુ ઈસુ, તે પર વારી વારી જાઉં. |
| ૩ | પ્રભુ ઈસુ છે જગનો ત્રાતા, તેથી તારણ હું પાઉં. |
| ૪ | દાસ કહે, જો હું ઈસુ વિનાનો તો નિશ્રે ઉદાસ થાઉં. |
Phonetic English
| Tek: | Isune sharane jaaun , maara prabhu Isune sharane jaaun. |
| 1 | Isu thaki sahu paapo tale chhe, ethi ghano harakhaaun. |
| 2 | Maha dayaalu chhe prabhu Isu, te par vaari vaari jaaun. |
| 3 | Prabhu Isu chhe jagano traata, tethi taaran hun paaun. |
| 4 | Daas kahe, jo hun Isu vinaano to nishre udaas thaaun. |