245: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
|||
| (8 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 10: | Line 10: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ને જઈ સંદેશો કહેજો, કે | |ને જઈ સંદેશો કહેજો, કે જઉં છું સ્વર્ગી શહેરમાં હો.... જી... | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
| Line 33: | Line 33: | ||
|પવિત્ર આત્મા આવે, ત્યાં સુધી અહીં રહેજો, ને જઈ સંદેશો કહેજો, " | |પવિત્ર આત્મા આવે, ત્યાં સુધી અહીં રહેજો, ને જઈ સંદેશો કહેજો, " | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+245 - Aakha Jagatama Jaeene Suvaarta Pragat Karo. | |||
|- | |||
| | |||
|Garabi (Mark 16:15-18) | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jaitunavaahda dungare, agiyaar chela maliya, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne jai sandesho kahejo, ke jau chhu svargi shaherma ho.... Ji... | |||
|- | |||
|1 | |||
|Yarushaalem jaeene, maari vaato kahejo, ne jai sandesho kahejo, ke jau | |||
|- | |||
|2 | |||
|Gher gher phareene, maari vaato kahejo, ne jai sandesho kahejo, " | |||
|- | |||
|3 | |||
|Gaame gaam jaeene, maari vaato kahejo, ne jai sandesho kahejo, " | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shahere shaher phareene, maari vaato kahejo, ne jai sandesho kahejo, " | |||
|- | |||
|5 | |||
|Deshe desh jaeene, maari vaato kahejo, ne jai sandesho kahejo, " | |||
|- | |||
|6 | |||
|Sataavahneeni saame, chhaati thokeene rahejo, ne jai sandesho kahejo, " | |||
|- | |||
|7 | |||
|Pavitra aatma aave, tya sudhi ahi rahejo, ne jai sandesho kahejo, " | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj245.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:245 Jaitun Vala Dungare Agiyar.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Mr. Robin Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:245 Jaitun Vala Dungare_Robin Rathod.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 19:20, 18 October 2024
૨૪૫ - આખા જગતમાં જઈને સુવાર્તા પ્રગટ કરો.
| ગરબી (માર્ક ૧૬:૧૫-૧૮) | |
| ટેક: | જૈતુનવાળા ડુંગરે, અગિયાર ચેલા મળિયા, |
| ને જઈ સંદેશો કહેજો, કે જઉં છું સ્વર્ગી શહેરમાં હો.... જી... | |
| ૧ | યુરશાલેમ જઈને, મારી વાતો કહેજો, ને જઈ સંદેશો કહેજો, કે જઉં |
| ૨ | ઘેર ઘેર ફરીને, મારી વાતો કહેજો, ને જઈ સંદેશો કહેજો, " |
| ૩ | ગામે ગામ જઈને, મારી વાતો કહેજો, ને જઈ સંદેશો કહેજો, " |
| ૪ | શહેરે શહેર ફરીને, મારી વાતો કહેજો, ને જઈ સંદેશો કહેજો, " |
| ૫ | દેશે દેશ જઈને, મારી વાતો કહેજો, ને જઈ સંદેશો કહેજો, " |
| ૬ | સતાવણીની સામે, છાતી ઠોકીને રહેજો, ને જઈ સંદેશો કહેજો, " |
| ૭ | પવિત્ર આત્મા આવે, ત્યાં સુધી અહીં રહેજો, ને જઈ સંદેશો કહેજો, " |
Phonetic English
| Garabi (Mark 16:15-18) | |
| Tek: | Jaitunavaahda dungare, agiyaar chela maliya, |
| Ne jai sandesho kahejo, ke jau chhu svargi shaherma ho.... Ji... | |
| 1 | Yarushaalem jaeene, maari vaato kahejo, ne jai sandesho kahejo, ke jau |
| 2 | Gher gher phareene, maari vaato kahejo, ne jai sandesho kahejo, " |
| 3 | Gaame gaam jaeene, maari vaato kahejo, ne jai sandesho kahejo, " |
| 4 | Shahere shaher phareene, maari vaato kahejo, ne jai sandesho kahejo, " |
| 5 | Deshe desh jaeene, maari vaato kahejo, ne jai sandesho kahejo, " |
| 6 | Sataavahneeni saame, chhaati thokeene rahejo, ne jai sandesho kahejo, " |
| 7 | Pavitra aatma aave, tya sudhi ahi rahejo, ne jai sandesho kahejo, " |
Image
Media - Traditional Tune
Media - Composition By : Mr. Robin Rathod