119: Difference between revisions
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૧૯ - એક લીલો ડુંગર== {| |+૧૧૯ - એક લીલો ડુંગર |- | |૮, ૬ સ્વરો |- | |"There is a green hill far away..." |
|||
| (21 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 31: | Line 31: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|પણ તેથી આપણે છૂટકો છે, એવું | |પણ તેથી આપણે છૂટકો છે, એવું નિશ્ચે જણાય. | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
| | |માનવ નું પાપ નિવારણ થાય, પવિત્રાઈ પણ મળે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|એ જ આશિષ ખ્રિસ્તના | |એ જ આશિષ ખ્રિસ્તના લોહીથી બધાંને વાસ્તે છે. | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
| Line 43: | Line 43: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તેણે | |તેણે ઉઘાડયું સ્વર્ગનું દ્વાર, આવવાનો હક દીધો. | ||
|- | |- | ||
|૫ | |૫ | ||
|રે | |રે તેનો પ્રેમ અપાર છે, તેના પર પ્રેમ પર રાખો; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તેના પર વિશ્વાસ કર્યાથી તેના જેવા થશો. | |તેના પર વિશ્વાસ કર્યાથી તેના જેવા થશો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+119 - Ek Lilo Dungar | |||
|- | |||
| | |||
|8, 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"There is a green hill far away" | |||
|- | |||
|Tune : | |||
|Horsley or Meditation C.M. | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Masis S. F. | |||
|- | |||
| | |||
|Alexander, 1823-95 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|J. P. Taylor | |||
|- | |||
|1 | |||
|Bahu dur ek lilo dungar che, ek shaheranaa kotani baa'r; | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa aapanu taaran saadhavaane mari gayo taaranaar. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Je bhaare kasht tene vethyu tenu byaan nahi karaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Pan tethi aapano chutako che, aevu nishche janaay. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Maanavu paap nivaaran thaay, pavitraai pan male; | |||
|- | |||
| | |||
|Ae aj aashish khristnaa lohithi badhaane vaaste che. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Te paapni shikshaa ekalo se'vaa balavaan hato; | |||
|- | |||
| | |||
|Tene ughaadyu swargnu dwaar, aaavavaano hak didho. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Re teno prem apaar che, tenaa par prem raakho; | |||
|- | |||
| | |||
|Tenaa par vishwaas karyaathi tenaa jevaa thasho. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj119.JPG|500px]] | |||
== Media - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Audio | |||
|url={{filepath:C. Vanveer - Taedo re Tamare Dhvar - Bhag 5 - 12 - Bahu door ek lilo dungar che.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : HORSLEY== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:HORSLEY -There Is A Green Hill Far Away † † †.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : HORSLEY + MEDITATION - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:HORSLEY + Meditation -There Is A Green Hill Far Away_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Meditation== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Meditation + There_Is_a_Green_Hill_Far_Away.mp3}}}} | |||