460: Difference between revisions

ElanceUser (talk | contribs)
mNo edit summary
No edit summary
 
(10 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 11: Line 11:
|-
|-
|
|
|( 'સારંગ' ક્રમિશ્ર રાગથી પણ ગઈ શકાય.)
|( 'સારંગ' કે મિશ્ર રાગથી પણ ગઈ શકાય.)
|-
|-
|
|
Line 31: Line 31:
|-
|-
|ટેક:
|ટેક:
|ફરી મળીશું ! મળીશું ! ઈસુને ચરણે જ્યારે!
|
|ફરી મળીશું ! મળીશું ! ઈશ્વર તમ સંગાથે રહેજો રે ! (૨)
|ફરી મળીશું ! મળીશું ! ઈશ્વર તમ સંગાથે રહેજો રે ! (૨)
|-
|
|
|-
|-
Line 139: Line 139:
==Image==
==Image==
[[File:Guj460.JPG|500px]]
[[File:Guj460.JPG|500px]]
==Media - Sung By John D.Christy ==
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:460 Iswar Tam Sanghate Rahejo Re_Sung By John D.Christy.mp3}}}}
==Media - Hymn Tune : God be with you ( Tomer ) - Sung By Mr.Samuel Macwan ==
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:460 Iswar Tam Sanghate Rahejo Re Sung By Samuel Macwan.mp3}}}}