6: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Tags: Mobile edit Mobile web edit |
|||
| (33 intermediate revisions by 7 users not shown) | |||
| Line 12: | Line 12: | ||
|કર્તા : સી. એમ. જસ્ટીન | |કર્તા : સી. એમ. જસ્ટીન | ||
|- | |- | ||
| | |ટેક : | ||
ટેક : | |ઓ નાથ, પધારો, આવી ઉગારો શરણાગતને આજ, | ||
|ઓ નાથ, પધારો, આવી ઉગારો | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 21: | Line 20: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ઓ પ્રભુ | |ઓ પ્રભુ અમારાં, બાળ તમારાં, નવ કરશો નારાજ, | ||
|- | |- | ||
| | |||
| | | | ||
|અમોને નવ કરશો નારાજ. | |અમોને નવ કરશો નારાજ. | ||
| Line 34: | Line 34: | ||
|શુદ્ધ કરો મન આજ.... | |શુદ્ધ કરો મન આજ.... | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | | | ||
| Line 85: | Line 82: | ||
|ઓ પ્રભુ. | |ઓ પ્રભુ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+6 - Ishwarne Aamantran | |||
|- | |||
| | |||
|(Raag Mishr Darbaari. | |||
|- | |||
| | |||
|Taal : Keharava) | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa : C. M. Justin | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|O naath, padhaaro, aavi ugaaro sharanaagatane aaj, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Ugaaro, sharanaagatane aaj. | |||
|- | |||
| | |||
|O prabhu amara, baal tamaara, nav karasho naaraaj, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Amone nav karasho naaraaj. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aashisho sau che tam paase, | |||
|krupa tamaarithi ugaraashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Paap amaara maaf karine, | |||
|shuddh karo man aaj.... | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|O prabhu. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dev tana halavaan tame cho, | |||
|vachan tamaara purn karo cho, | |||
|- | |||
| | |||
|Rakt tano chantkaav karine, | |||
|shuddh karo hamana j.... | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|O prabhu. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Mandal tamaaru mandir maahe, | |||
|rahe na koi tam vin tyaaye, | |||
|- | |||
| | |||
|Pavitrataana dwaar ughaado, | |||
|karagarie maharaaj.... | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|O prabhu. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aashisho par aashish daine, | |||
|shetaani bad daabi daine, | |||
|- | |||
| | |||
|Swarg tana vachano sambhalaavi, | |||
|prasaraavo tam raaj.... | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|O prabhu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj6.JPG|500px]] | |||
== Media - Traditional Tune - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Audio | |||
|url={{filepath:C. Vanveer - Taedo re Tamare Dhvar - Bhag 1 - Oh prabhu amara.mp3}}}} | |||
https://www.youtube.com/watch?v=IRfoC3HrGJk | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Darbari== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:6 O Prabhu Padharo.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Robin Rathod == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:6 O Nath Padharo Avi (mp3cut.net).mp3}}}} | |||
==Chords== | |||
<pre data-key="D"> | |||
ટેક : | |||
Bm A G A | |||
ઓ નાથ, પધારો, આવી ઉગારો શરણાગતને આજ, | |||
G A Bm | |||
ઉગારો, શરણાગતને આજ. | |||
Bm A G A | |||
ઓ પ્રભુ અમારાં, બાળ તમારાં, નવ કરશો નારાજ, | |||
G A Bm | |||
અમોને, નવ કરશો નારાજ. | |||
Bm A Bm A | |||
૧. આશિષો સૌ છે તમ પાસે, કૃપા તમારીથી ઉગરાશે, | |||
G A G A Bm | |||
પાપ અમારાં માફ કરીને, શુદ્ધ કરો મન આજ....ઓ પ્રભુ. | |||
</pre> | |||
Latest revision as of 10:17, 4 May 2024
૬ - ઈશ્વરને આમંત્રણ
| (રાગ મિશ્ર દરબારી. | ||||
| તાલ : કેહરવા) | ||||
| કર્તા : સી. એમ. જસ્ટીન | ||||
| ટેક : | ઓ નાથ, પધારો, આવી ઉગારો શરણાગતને આજ, | |||
| ઉગારો, શરણાગતને આજ. | ||||
| ઓ પ્રભુ અમારાં, બાળ તમારાં, નવ કરશો નારાજ, | ||||
| અમોને નવ કરશો નારાજ. | ||||
| ૧ | આશિષો સૌ છે તમ પાસે, | કૃપા તમારીથી ઉગરાશે, | ||
| પાપ અમારાં માફ કરીને, | શુદ્ધ કરો મન આજ.... | |||
| ઓ પ્રભુ. | ||||
| ૨ | દેવ તણા હલવાન તમે છો, | વચન તમારાં પૂર્ણ કરો છો, | ||
| રક્ત તણો છંટકાવ કરીને, | શુદ્ધ કરો હમણાં જ.... | |||
| ઓ પ્રભુ. | ||||
| ૩ | મંડળ તમારું મંદિર માંહે, | રહે ન કોઈ તમ વિણ ત્યાંયે, | ||
| પવિત્રતાનાં દ્વાર ઉઘાડો, | કરગરીએ મહારાજ.... | |||
| ઓ પ્રભુ. | ||||
| ૪ | આશિષો પર આશિષ દઈને, | શેતાની બળ દાબી દઈને, | ||
| સ્વર્ગ તણાં વચનો સંભળાવી, | પ્રસરાવો તમ રાજ.... | |||
| ઓ પ્રભુ. |
Phonetic English
| (Raag Mishr Darbaari. | ||||
| Taal : Keharava) | ||||
| Kartaa : C. M. Justin | ||||
| Tek : | O naath, padhaaro, aavi ugaaro sharanaagatane aaj, | |||
| Ugaaro, sharanaagatane aaj. | ||||
| O prabhu amara, baal tamaara, nav karasho naaraaj, | ||||
| Amone nav karasho naaraaj. | ||||
| 1 | Aashisho sau che tam paase, | krupa tamaarithi ugaraashe, | ||
| Paap amaara maaf karine, | shuddh karo man aaj.... | |||
| O prabhu. | ||||
| 2 | Dev tana halavaan tame cho, | vachan tamaara purn karo cho, | ||
| Rakt tano chantkaav karine, | shuddh karo hamana j.... | |||
| O prabhu. | ||||
| 3 | Mandal tamaaru mandir maahe, | rahe na koi tam vin tyaaye, | ||
| Pavitrataana dwaar ughaado, | karagarie maharaaj.... | |||
| O prabhu. | ||||
| 4 | Aashisho par aashish daine, | shetaani bad daabi daine, | ||
| Swarg tana vachano sambhalaavi, | prasaraavo tam raaj.... | |||
| O prabhu. |
Image
Media - Traditional Tune - Sung By C.Vanveer
https://www.youtube.com/watch?v=IRfoC3HrGJk
Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Darbari
Media - Composition By : Robin Rathod
Chords
ટેક :
Bm A G A
ઓ નાથ, પધારો, આવી ઉગારો શરણાગતને આજ,
G A Bm
ઉગારો, શરણાગતને આજ.
Bm A G A
ઓ પ્રભુ અમારાં, બાળ તમારાં, નવ કરશો નારાજ,
G A Bm
અમોને, નવ કરશો નારાજ.
Bm A Bm A
૧. આશિષો સૌ છે તમ પાસે, કૃપા તમારીથી ઉગરાશે,
G A G A Bm
પાપ અમારાં માફ કરીને, શુદ્ધ કરો મન આજ....ઓ પ્રભુ.